11માં ધોરણમાં ભણતી વિદ્યાર્થિનીને પેટમાં થયું દર્દ, ડૉક્ટરે જે જણાવ્યું એ સાંભળીને પરિવારના ઉડી ગયા હોશ

11 માં ધોરણમાં ભણતી વિદ્યાર્થિનીને અચાનક જ પેટમાં દર્દ થયું હતુ અને તેની તબિયત લથડતી ગઈ હતી, ત્યારબાદ પરિવારજનો તેને ડૉક્ટર પાસે લઈ ગયા. ડૉક્ટરે જે કહ્યું તે સાંભળીને સગા સંબંધીઓ તમામ ચોંકી ઉઠ્યા.

જ્યારે 15 વર્ષિય સગીર છોકરી બીમાર હતી, ત્યારે પરિવારના સભ્યો તેને ડૉક્ટર પાસે લઈ ગયા હતા. ડૉક્ટરની તપાસ કર્યા પછી, તેણે જે કહ્યું, તે સાંભળીને યુવતીના પરિવારજનો ચોંકી ગયા. ત્યારબાદ હંગામો થયો હતો. યુવતીની પૂછપરછ કર્યા બાદ જાણવા મળ્યું કે તેના મિત્રએ 6 મહિના પહેલા જ તેના પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો અને ડરના કારણે વિદ્યાર્થીએ આ વાત કોઈને ન કહી હતી.

આ ઘટના મધ્યપ્રદેશની રાજધાની ભોપાલની છે, જ્યાં વિદ્યાર્થીની ફરિયાદના આધારે શાહજહાનાબાદ પોલીસે કેસ નોંધીને તપાસ માટે હનુમાનગંજ પોલીસને સોંપ્યો છે. ઘટના બાદ આરોપી ફરાર છે.

લિસના જણાવ્યા અનુસાર, ઇદગાહ હિલ્સમાં રહેતા વિદ્યાર્થિની ગુરુવારે બપોરે અચાનક તબીયત બગડી ગઇ હતી, ત્યારબાદ પરિવારજનોએ યુવતીને હોસ્પિટલમાં લઈ ગયા હતા. તબીબોએ તપાસ બાદ યુવતીની ગર્ભાવસ્થા અંગે માહિતી આપતાં હોબાળો મચી ગયો હતો અને આ મામલો શાહજહાનાબાદ પોલીસ મથકે પહોંચ્યો હતો. પરિવારના સભ્યો દ્વારા પૂછવામાં આવતા વિદ્યાર્થિનીએ જણાવ્યું કે કુણાલ નામનો છોકરો તેની કોલેજમાં અભ્યાસ કરે છે. આ દરમિયાન તેની ઓળખ તેની સાથે મળી હતી.

આ વર્ષે 17 માર્ચે કુણાલે તેને મળવા બોલાવ્યો હતો. ત્યારબાદ તેણીને તેની સાથે હનુમાનગંજના નાકસમાં તેના મિત્રના રુમમાં બળજબરીથી લઈ ગયો. ત્યા તેણે અપશબ્દો કહીને તેની સાથે બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. જો કે યુવતીએ આવું કરવાનો ઇનકાર કર્યો હતો, તો તેણે ઇનકાર કર્યા પછી પણ તે સંહમત ન થયો. આ ઘટના બાદ તેણે કહ્યું હતું કે તે જલ્દીથી યુવતી સાથે લગ્ન કરશે. આ કારણે તે આટલા દિવસ મૌન રહી.

ઘટના બાદ યુવક હવે બીજે રહેવા લાગ્યો છે. શાહજહાનાબાદ પોલીસે વિદ્યાર્થિની ફરિયાદ પર એફઆઈઆર દાખલ કરી પોક્સો એક્ટ સહિતની અન્ય કલમોમાં પર કેસની ડાયરી હનુમાનગંજ પોલીસને સોંપી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *