શું તમે એકલતા અનુભવો છો? તો અહીંયા માત્ર 10 રુપિયામાં મળે છે ગર્લફ્રેન્ડ

વિશ્વમાં અજીબો-ગરીબ વિચિત્ર વાક્યોની કમી નથી. જો તમે વિશ્વભરમાં 2-4 આશ્ચર્યજનક સમાચાર વાંચવા માંગો છો, તો તમને 25-30 સમાચાર કહાનીઓ મળશે. તો આજે અમે આપણએ આવાજ અજીબ સમાચાર વિશે જાણએ જેના વાંચ્યા પછી તમને વિચારવા પર મજબુર થઇ જશો. આજના આ યુગમાં યુવાનો હંમેશાં તેમની એકલતા દૂર કરવા માટે જીવનસાથીની શોધમાં હોય છે. દુનિયાની છોકરી અથવા છોકરો ગમે તે હોય, તેઓ તેમની દિવની વાત કહેવા માટે અને તેમની સાથે સમય પસાર કરવા માટે ગર્લફ્રેન્ડ્સ અથવા બોયફ્રેન્ડને તેમના હૃદયમાં સ્થાન બનાવે છે.

પરંતુ આજે અમે તમને એક એવી જગ્યા વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જ્યાં છોકરાઓ લાંબા સમય સુધી ગર્લફ્રેન્ડ બનાવી શકતા નથી, તેથી તેઓ ટૂંકા સમય માટે ગર્લફ્રેન્ડ બનાવીને સુખ અને દુખ વહેંચે છે. તમને આ સમાચારમાં ઘણા આઘાતજનક તથ્યો જોવા મળશે. જેનો મતલબ છે કે, ટૂંકા ગાળા માટે ફક્ત 20 મિનિટ છે.

ચીનના ગુઆંડોંગ પ્રાંતમાં, કોઈપણ છોકરો માત્ર 10 રૂપિયા ખર્ચ કર્યા પછી 20 મિનિટ માટે ગર્લફ્રેન્ડને રાખી શકે છે. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે ગુઆંડોંગમાં ‘ધ વાઇટિલિટી સિટી ઇન હુઆન સિટી’માં ખૂબ જ ખાસ પ્રકારનો સ્ટોર છે. આ સ્ટોરમાં એક ખાસ કિસ્મ સ્થિત છે, જેના પર ખૂબ જ સુંદર છોકરીઓ હોય છે.

કેવી રીતે મળશે ગર્લફ્રેન્ડ ભાડે ?
દક્ષિણ ચીનમાં ગુઆંડોંગ શહેરમાં સ્થિત ધ વાઇટલિટી સિટી શોપિંગ કોમ્પ્લેક્સમાં આ સ્કિમ ચાલી રહી છે, મોલના ગેટ પાસે સુંદર યુવતીઓ ઉભી રાખવામાં આવી છે. જે પણ યુવતી પસંદ હોય તેને તમે ગર્લફ્રેન્ડ તરીકે રાખી શકો છો. પોતાની પસંદની ગર્લફ્રેન્ડ પસંદ કર્યા બાદ છોકરાઓને એક ‘ક્યૂઆર કોડ’ આપવામાં આવશે જેને પસંદ કરેલી યુવતીના ફોનમાં સ્કેન કરવાનો હોય છે. કોડ સ્કેન કરતાં જ તે યુવતી 20 મિનિટ માટે ગર્લફ્રેંડ બની જશે. જેને તે મોલમાં ક્યાંય પણ ફેરવી શકે છે. જો છોકરો ઇચ્છે તો તે 20 મિનિટ પૂરી થાય તે પહેલાં વધુ 10 રૂપિયા આપીને સમય મર્યાદા વધારી શકે છે.

આ છે ઓફરના નિયમો
શોપિંગ મોલ એ ગર્લફ્રેન્ડ ભાડે રાખવાની ઓફરમાં કેટલીક સરતો પણ રાખી છે, શરત નંબર એક જેમાં પસંદ કરેલી યુવતીને તમે ટચ કરી શકો નહીં, શરત નંબર બે- યુવતીને તમે માત્ર મોલની અંદર જ ફેરવી શકશો, તેને મોલની બહાર નહીં લઇ જઇ શકો, શરત નંબર ત્રણ- 10 રૂપિયામાં 20 મિનિટનો સમય જ વિતાવી શકશો, વધુ સમય માટે વધુ પૈસા ચૂકવવાના રહેશે.

One thought on “શું તમે એકલતા અનુભવો છો? તો અહીંયા માત્ર 10 રુપિયામાં મળે છે ગર્લફ્રેન્ડ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *