જો તમારા થવાના છે લગ્ન તો જાણો ફર્સ્ટ નાઈટ પર સૌથી વધું ભારતીય નવયુગલ શું કરે છે કામ

લગ્નને પવિત્ર બંધન માનવામાં આવે છે. લગ્ન બાદ બે પરિવાર વચ્ચે નીકટતા વધે છે. લગ્ન બાદ સુહાગરાતને વિવાહીત જીવનનો પહેલો પડાવ માનવામાં આવે છે. લગ્નની પહેલી રાત વર અને વધૂના માનમાં ઘણાં પ્રશ્ન રહેતા હોય છે. પરણિત પુરૂષના અંદર સંકોચ અને ગભરાટ રહે છે. તેમજ નવપણિત વધૂ માટે માવતર છોડીને નવા ઘરે જવાની ખુશી અને એક બેચેની રહે છે. આવો જાણીએ લગ્ન બાદ શારીરિક રીતે એક બીજાને સમજવા ઉપરાંત લગ્નની પહેલી રાત્રે કપલ્સ શું શું કરે છે.

લગ્ન બાદ કરે છે આરામ
લગ્ન બાદ મોટાભાગના કપલ આરામ કરે છે. ઘણાં દિવસોની ભાડદોડ બાદ તે એકલા આરામની જગ્યાં ઈચ્છે છે. આ બધાં રિવાજો પૂર્ણ કર્યા બાદ સુહાગરાતના સમય બંને શાંત માહોલ અને આરામ માટે સમય મળે છે. આ સમય તે શારીરિક સંબંધ બનાવવાની જગ્યાએ આરામ કરવાનું વધું શ્રેષ્ઠ સમજે છે.

જીવનસાથીને આરામથી મુલાકાત
ફર્સ્ટ નાઈટ પર પોતાની જીવનસાથીને આરામથી મુલાકાત કરવાની તેને તક મળે છે. આ દરમિયાન એક-બીજાને સરખી રીતે સમજવાનો વધું પ્રયાસ કરે છે. લાઈફટાઈમ માટે ચાલનારો આ સંબંધના વિશ્વાસ અને પ્રેમ સાથે રાખવામાં ભરોસો કરે છે.

હનીમૂનને લઈને મોટો ક્રઝ
હનીમૂનને લઈને ઘણાં કપલ્સના વચ્ચે મોટો ક્રેઝ રહે છે. બંને મળીને પોતાના હનીમૂન માટે એક ખૂબસુંદર જગ્યાં પસંદ કરે છે અને ત્યાંની ટિકિટ અને હોટલ રૂમ બુક કરી લે છે. હાલ સમયમાં યુવક-યુવતી બંને જ વર્કિંગ હોય છે. એવામાં વધું રજા મળવી મુશ્કેલ હોય છે. લગ્ન બાદ મોડું કર્યા વગર ન્યૂલી મેરિડ કપલ હનીમૂન પર જવાની તૈયારીમાં વ્યસ્ત રહે છે.


Posted

in

by

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *