મા માની ગઈ હોત તો અનુષ્કા નહીં, આ રૂપ સુંદરી હોત વિરાટની દુલ્હન

ભારતીય ક્રિકેટર વિરાટ કોહલી અને બોલિવૂડ અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્મા મેરિડ લાઈફ એન્ઝોય કરી રહ્યાં છે. વિરાટ અને અનુષ્કાના લગ્નના ત્રણ વર્ષ પૂર્ણ થવાના છે. આ વચ્ચે આ જ બે લોકો માંથી ત્રણ લોકો થવાના છે મતબલ કે વિરાટની ઘરે નન્હા મહેમાન પધારશે. આ સમય અનુષ્કા મેટરનિટી ટાઈમ માણી રહી છે. વિરાટ અને અનુષ્કાની બોડિંગ ખૂબ સારી છે. વિરાટ અનુષ્કાથી ખૂબ જ પ્રેમ પણ કરે છે પરંતુ કદાચ તમે નહીં જાણતા હોય કે આ પહેલા વિરાટની લાઈફમાં આવી જ યુવતી હતી જેને તે પોતાની પત્ની બનાવવા માંગતો હતો પરંતુ તેની માં આ સંબંધ માટે તૈયાર નહતાં, તો આજે આપણે પણ જાણીએ કે કોણ છે ખૂબ સુંદર યુવતી જેને વિરાટ પસંદ કરતો હતો.

અનુષ્કા પહેલા આ યુવતી સાથે આવ્યું હતું વિરાટનું દિલ
જો વિરાટની મમ્મી માની ગયા હોત તો આજે અનુષ્કાની જગ્યા પર આ ખૂબ સુંદર યુવતી કોહલીના પરિવારની વહૂ હોત. તે કોઈ અન્ય નહીં પરંતુ ઈગ્લેન્ડની મહિલા ક્રિકેટ ટીમની ખેલાડી સારા ટેલર હતી. સૂત્રોના મુજબ, સારા વિરાટની દુલ્હન બનતા-બનતા જ રહી ગઈ.

એક પાર્ટીમાં થઈ હતી મુલાકાત
વિરાટ અને સારાના અફેરના સમાચાર લાંબા સમય ચાલ્યાં. સારા બોલિવૂડમાં કામ કરવા માટે ભારત પણ આવી હતી પરંતુ તેને સફળતા ન મળી. આ દરમિયાન એક પાર્ટીમાં બંનેની મુલાકાત થઈ, ધીરે ધીરે મુલાકાતનો સિલસિલો વધતો ગયો અને પછી બંને ઘણી જગ્યા પર એક-સાથે જવા લાગ્યાં.

માંના કારણથી ન થઈ શક્યાં લગ્ન
તેમજ બીજી તરફ વિરાટની માં બંનેના રિલેશનથી નારાજ હતી. જ્યારે 5 વર્ષ પહેલા સારાએ પોતાના ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર વિરાટ કોહલીને પ્રપોઝ કર્યુ ત્યારે વિરાટની માં જ તેમના બ્રેકઅપનું કારણ બન્યાં હતાં. જોકે, સારાએ ટ્વીટ કરતા કહ્યું કે તે વિરાટની પ્રશંસક છે અને તેને ખૂબ પસંદ કરે છે પરંતુ આ પહેલા વિરાટ સારાની ટ્વીટને કોઈ જવાબ આપે તેના પહેલા માં પદ્મા વચમાં આવી ગયાં. માં પદ્માએ કહ્યું કે વિરાટે હાલ લગ્ન માટે તૈયાર નથી. વિરાટને અત્યારે રમવા પર ધ્યાન આપવું પડશે.

પછી શું વિરાટની બધી વાતો સમાપ્ત થઈ ગઈ કારણકે બંનેનો માર્ગ અલગ થઈ ગયો. જો વિરાટ કોહલીની માં માની જાત તો કદાચ આજે લગ્નનાં બંધાનમાં બંધાઈ ગયા હોત. કારણ ચાહે ગમે તે હોય પરંતુ અનુષ્કા જ વિરાટની સોલમેટ છે. અમે આશા રાખી છીએ કે આગળ જતા પણ બંનેના સંબંધ આમ જ કાયમ રહે. જોકે બંને પોતાના ઘરે કિલકીલાટીઓ ગૂંજવાની રાહ જોઈ રહ્યાં છે.


Posted

in

by

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *