તૈમૂરની ભૂલોને છુપાવીને બગાળી રહી છે કરીના, જ્યારે સૈફે કર્યો ખુલાસો તો કરીનાએ…

કોરોના મહામારીના કારણે લોકો ભયના માહોલમાં જીવન પસાર કરી રહ્યાં છે. દરરોજ અનેક લોકો આ જીવલેણ વાયરસ ઝપેટમાં આવી રહ્યાં છે. જોકે, સરકાર લોકોની સુરક્ષા અને સુવિધાને ધ્યાન રાખે છે. મહામારીના વચ્ચે સામાન્ય લોકો જેમ જ બોલિવૂડ હસ્તી પણ પોતપોતાના કામ પર પરત જોડાયા છે. બોલિવૂડ હસ્તી આ દમરિાન સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ એક્ટિવ રહે છે, તેમજ હસ્તીથી જોડાયેલી અનેક કહાની-કિસ્સા, ફોટા અને વીડિયો પણ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યાં છે. આ વચ્ચે સૈફ અલી ખાનનું ઈન્ટરવ્યૂ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યું છે. જેમાં તેણે પોતાની પત્ની કરીના કપૂર અને દિકરો તૈમૂર અલી ખાનને લઈને અનેક ચોકાવનારા ખુલાસા કર્યા હતાં.

તમને જણાવી દઈએ કે ગત વર્ષમાં સૈફએ એક ઈન્ટરવ્યૂમાં કરીના પર એ આરોપ લગાવ્યો હતો કે તે તૈમૂરને બગાડી રહી છે. ઈન્ટરવ્યૂમાં સૈફને પુત્ર તૈમૂના વ્યવહારને લઈને ઘણાં બધી વાતો કરી હતી. તેમણે જણાવ્યું હતું કે કરીના તૈમૂરને બગાડી રહી છે અને તેની અસર ઘરમાં જોવાં મળી રહી છે. તૈમૂર ઘરમાં ખૂબ જિદી રહે છે. મનનું થવા પર ગુસ્સે થાય છે અને અયોગ્ય વાતો પણ બોલે છે જે ન બોલવી જોઈએ. શાળામાં ન જવાની ઇચ્છા વ્યક્ત કરે છે અને બળપૂર્વક કરો તો ગુસ્સે થઈ જાય છે.

સૈફ અલી ખાને તૈમૂરના વ્યવહારને લઈને કહ્યું હતું કે તે ઘરમાં પણ બધાં પર હક જમાવે છે. તેનું કહેવું હતું કે તેને લાગે છે કે તૈમૂરના સાથે થોડું કડક રહેવું પડશે, પરંતુ તેણે આમ કરવાનું છોડી દીધું છે. તેઓ કહે છે કે તૈમૂર તેનો ત્રીજું બાળક છે અને કરીનાનું પહેલું એટલા માટે તે તૈમૂરને થોડો બગાડી રહી છે. સૈફે તૈમૂરને લઈને હાલમાં જ ઈચ્છા વ્યક્ત કરી હતી કે તે એક દિવસ પોતાના લાડલો દિકારાને અભિનેતા બનતા જોવા માંગે છે. સૈફે કહ્યું હતું કે કોઈ એક સમયે તે પોતાની ફિલ્મ રિલીઝ કરશે, એટલો મને વિશ્વાસ છે. હું ઈચ્છું છું કે તૈમૂર અભિનેતા બને. તેણે કહ્યું હતું કે બોલિવૂડમાં કામ કરવાની જગ્યાં છે, કારણ કે જ્યારે તે પોતે 17 -18 વર્ષનો હતો, ત્યારે પોતાને બર્બાદ થવાથી બચાવી લીધો હતો. જ્યારે તેના ભવિષ્ય માટે સમય કોઈ દિશા માર્ગદર્શન નહતું.

સૈફ અલી ખાને એ પણ જણાવ્યું હતું કે તૈમૂરનો એક ફોટો 15000 રુપિયામાં વેચાય છે અને તેણે કહ્યું કે ફોટાની આટલી કિંમત કોઈ સુપરસ્ટારથી ઓછી નથી. તૈમૂરના ફોટા મોંઘા વેચાવવાનું સૌથી મોટું કારણ તેની ક્યૂનેટ છે. દિકરાના પ્રેમમાં પાગલ કરીનાએ એકવાર તો તૈમૂરને લઈને અક્ષય કુમાર સુધી ચેલેન્જ કરી હતી. કરીનાએ એક ઈન્ટરવ્યૂમાં અક્ષયને કહ્યું હતું કે તૈમૂર આવનારા દિવસોમાં તમારા માટે ખૂબ મોટો ખતરો બની શકે છે. તમારી ફેન્ટ ફોલોઈંગને પણ તે પછાડી શકે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે ગત વર્ષમાં સેફએ એક ઈન્ટરવ્યૂમાં કરીના પર એ આરોપ લગાવ્યો હતો કે તે તૈમૂરને બગાડી રહી છે. ઈન્ટરવ્યૂમાં સેફને પુત્ર તૈમૂના વ્યવહારને લઈને ઘણાં બધી વાતો કરી હતી. તેમણે જણાવ્યું હતું કે કરીના તૈમૂરને બગાડી રહી છે અને તેની અસર ઘરમાં જોવાં મળી રહી છે. તૈમૂર ઘરમાં ખૂબ જિદી રહે છે. મનનું થવા પર ગુસ્સે થાય છે અને અયોગ્ય વાતો પણ બોલે છે જે ન બોલવી જોઈએ. શાળામાં ન જવાની ઇચ્છા વ્યક્ત કરે છે અને બળપૂર્વક કરો તો ગુસ્સે થઈ જાય છે.

સેફ અલી ખાને તૈમૂરના વ્યવહારને લઈને કહ્યું હતું કે તે ઘરમાં પણ બધાં પર હક જમાવે છે. તેનું કહેવું હતું કે તેને લાગે છે કે તૈમૂરના સાથે થોડું કડક રહેવું પડશે, પરંતુ તેણે આમ કરવાનું છોડી દીધું છે. તેઓ કહે છે કે તૈમૂર તેનો ત્રીજું બાળક છે અને કરીનાનું પહેલું એટલા માટે તે તૈમૂરને થોડો બગાડી રહી છે. સૈફે તૈમૂરને લઈને હાલમાં જ ઈચ્છા વ્યક્ત કરી હતી કે તે એક દિવસ પોતાના લાડલો દિકારાને અભિનેતા બનતા જોવા માંગે છે. સેફે કહ્યું હતું કે કોઈ એક સમયે તે પોતાની ફિલ્મ રિલીઝ કરશે, એટલો મને વિશ્વાસ છે. હું ઈચ્છું છું કે તૈમૂર અભિનેતા બને. તેણે કહ્યું હતું કે બોલિવૂડમાં કામ કરવાની જગ્યાં છે, કારણ કે જ્યારે તે પોતે 17 -18 વર્ષનો હતો, ત્યારે પોતાને બર્બાદ થવાથી બચાવી લીધો હતો. જ્યારે તેના ભવિષ્ય માટે સમય કોઈ દિશા માર્ગદર્શન નહતું.

સેફ અલી ખાને એ પણ જણાવ્યું હતું કે તૈમૂરનો એક ફોટો 15000 રુપિયામાં વેચાય છે અને તેણે કહ્યું કે ફોટાની આટલી કિંમત કોઈ સુપરસ્ટારથી ઓછી નથી. તૈમૂરના ફોટા મોંઘા વેચાવવાનું સૌથી મોટું કારણ તેની ક્યૂનેટ છે. દિકરાના પ્રેમમાં પાગલ કરીનાએ એકવાર તો તૈમૂરને લઈને અક્ષય કુમાર સુધી ચેલેન્જ કરી હતી. કરીનાએ એક ઈન્ટરવ્યૂમાં અક્ષયને કહ્યું હતું કે તૈમૂર આવનારા દિવસોમાં તમારા માટે ખૂબ મોટો ખતરો બની શકે છે. તમારી ફેન્ટ ફોલોઈંગને પણ તે પછાડી શકે છે.


Posted

in

,

by

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *