આ કંપની તમને ચપ્પલ પહેરવા માટે આપી રહી છે 40 લાખ રૂપિયા, બસ કરવું પડશે આ એક કામ

આજે અમે તમને એક એવી નોકરી અંગે જણાવીશું જેમાં તમને માલિકથી કોઈ ઝંઝટ જ નહી રહે. ખરેખર, જો તમે પણ આવી નોકરી મેળવવા માગાં છો તો અમે તમારા એક ખુશીખબરી લઈને આવ્યાં છે. આ નોકરીથી તમે ઘરે બેઠા લાખો રૂપિયા કમાય શકો છો. આ માટે તમારે બસ આટલું જ કામ કરવાનું છે કે ચંપલ પહેરીને લોકોને દેખાડવાનું પડશે કે તમને કેવો અનુભવ થયો?

જો તમે તમારા આ કામમાં સફળ થઈ ગયાં તો તેના બદલે કંપની તમને એકાઉન્ટમાં 4 લાખ જમા કરી દેશે. હવે તમે વિચારી રહ્યાં હશે કે છેવટે આવી નોકરી આવી કોણ રહ્યું છે. તો અમે તમને જણાવી દઈએ કે આ નોકરી સ્લિપર ટેસ્ટર માટે છે અને જો તમે પણ ઈચ્છો તો અત્યારે જ આ નોકરી માટે અપ્લાઈ કરી શકો છો. આ માટે તમારે કંપનીની સાઈટ પર હાજર લિંકમાં જણાવવું પડશે કે તમે આ પદ માટે પરફેક્ટ છે કેમ? હાલમાં કંપનીએ કુલ બે પદોની જગ્યા નિકાળી છે, જેમાં એક મહિલા માટે છે અને બીજી પુરૂષ માટે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે આ નોકરીમાં તમારે બસ 12 કલાક ચંપલ પહેરી રાખવાની છે અને આ સાથે જ કંપનીએ એડમાં લખ્યું છે કે ‘એટલા માટે સિલેક્ટેડ કેન્ડિડેટને તેની કંપની અને બીજી નાઈ વિયર્સની પણ ટેસ્ટિંગ કરવી પડશે. તમને જણાવી દઈએ કે બેડરૂમ એથલેટિક્સ નામની આ કંપીએ ગત વર્ષે પણ સ્લિપર ટેસ્ટર જોબની વેકેન્સી નિકાળી હતી જે ઉચ્ચ રહી હતી.


Posted

in

by

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *