યુવતીએ જેની પણ મદદ માંગી તેણે તેણે ગુજાર્યો બળાત્કાર, પોલીસ સ્ટેશનમાં સાંભળાવી આપવિતી

દેશમાં રેપની ઘટનાઓ દિવસને દિવસે વધતી જઈ રહી છે. ત્યારે હવે બજાર જતી યુવતીઓ પણ સુરક્ષિત નથી રહી. લોકડાઉન બાદથી ઘરે રહેતી 13 વર્ષની યુવતી સાથે ત્રણ દિવસમાં નવ હવસખોરોએ બળાત્કાર કર્યો હતો. આરોપ છે તે એક પછી એક રેપના કારણ તે યોગ્ય રીતે બોલી પણ શકતી નથી. જોકે પરિવાર લોકો સાથે પોલીસ સ્ટેશ પહોચેલી પીડિયાએ જે આપવીતિ જણાવી, તે જાણીને પોલીસ પણ દંગ રહી જઈ. મીડિયા રિપોર્ટ મુજબ, પીડિતાએ જેની પણ મદદ માંગી, તેણે જ તેની લાચારી ફાયદો ઉઠાવ્યો અને તેને પોતાના હવસનો શિકાર બનાવી. જોકે, પોલીસે આ મામલામાં સાત હવસખોરોની ધરપકડ કરી દીધી છે.

બજારમાં ગઈ હતી યુવતી, આમ લઈ ગયા ગામના બે શખ્સ
બાળકી જબલપુર વિસ્તારમાં પિતા સાથે રહીને અભ્યાસ કરી રહી છે. તે નવમાં ધોરણની વિદ્યાર્થીની છે. પિતા સરકારી નોકરીમાં છે. લોકડાઉનથી તે ઘરે જ છે. 11 જાન્યુઆરીની બપોરે ઘરેલું કામથી સબ્જી મંડી ગઈ હતી. જ્યાં તેના ઓળખીતા બે મિત્ર જે મોટરસાઈકલ પર બેસાડીને શહેરથી દૂર લઈ ભરૌલા અને છટનના જંગલમાં લઈ ગયાં.

ધાબા સંચાલકે પણ સાથીઓ સાથે કર્યો બળાત્કાર
આરોપ છે કે અહી ડરાવી-ધમકાવીને દુષ્કર્મ આચર્યું. ત્યારબાદ તેને એનએચ 43 કિનારા પર હાજર ધાબામાં લઈ ગયાં. રાત્રે તેને ત્યાં જ બંધક બનાવીને રાખી. આરોપ છે કે બેના ઉપરાંત ધાબા સંચાલકે અને ચાર મિત્રોએ પણ તેની સાથે બળાત્કાર ગુજાર્યો. જે બાદ બંને આરોપી તેને છટના જંગલોમાં પણ લઈ ગયાં, ત્યાં તેના સાથે હવસખોરોએ માનવતાની તમામ હદ વટાવી.

આથી માંગી લિફ્ટ, તેણે લૂટી ઈજ્જત
મીડિયા રિપોર્ટ મુજબ, 12 જાન્યુઆરી સવારે બાળકીના મોટા પપ્પાના પાસે કટની મોકલવાની વિનંતી કરી, તો આરોપીઓએ એક ટ્રક ડ્રાઈવર સાથે તેના ટ્રકમાં બેસાડી દીધી. તેણે પણ રસ્તામાં તેનો બળાત્કાર કર્યો. પછી તેને વિલાયત કલા-બડવારાના નજીક ટોલ નાકા પર છોડી દીધી. અહી બાળકીએ ફરીથી પરત ઉમરિયા આવવા માટે ટ્રક ચાલકથી લિફ્ટ માંગી. એટલું જ નહીં, આ ટ્રક ચાલકે પણ તેની સાથે બળાત્કાર ગુજાર્યો. જોકે બાદમાં તેને ઉમરિયા પાસે છોડીને ફરાય થઈ ગયો.


Posted

in

by

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *