23 જાન્યુઆરી 2021 રાશિફળ: આજે ન્યાયના દેવતા શનિ મહારાજ આ રાશિના લોકો પર વરસાવશે અપાર કૃપા, જાણો કેવો રહેશે તમારો દિવસ

જ્યોતિષમાં શનિને ન્યાયના દેવતા માનવામાં આવે છે. તેમજ કુંડળીમાં શનિ કર્મ વિધાનમાં દંડના કારક હોવાના કારણ દુ:ખના કારક માનવામાં આવે છે. તેમનો રંગ કાળો અને રત્ન નીલમ છે. આ દિવસના કારક દેવ સ્વયં શનિ મહારાજ છે. આ ઉપરાંત આ દિવસ શનિને કાબૂમાં રાખનારા દેવી,માતા કાળીની પૂજાનું પણ વિધાન છે. સાથે જ આ દિવસ શનિના પ્રકોપથી બચવા માટે હનુમાનજીની પૂજા પણ કરવામાં આવે છે. જાણો આજે 22 જાન્યુઆરી રાશિનુસાર કેવો રહેશે તમારો દિવસ…

મેષ રાશિ
આજે તમે ખૂબ ભાગ્યશાળી રહેશો અને અધિકારીઓથી વિશેષ સહયોગ મળશે. સામાજિક રૂપથી તમે વધું લોકપ્રિયતા પ્રાપ્ત કરશો. સગા-વ્હાલા અને મિત્રો સાથે તમારા સંબંધ વધું મધુર બનશે. કુંવાર લોકોને લગ્નનો પ્રસ્તાવ મળે શકે છે.

વૃષભ રાશિ
આજનો દિવસ સોનેરી રહેવાનો છે. મનમાં પ્રસન્નતા બની રહેવા ઉપરાંત આ રાશિના જે લોકો સરકારી નોકરી કરે છે, તેમને ઓફિસમાં આજે સહયોગીઓથી પૂરી મદદ મળશે. કોઈ જમીન સોદામાં તમને કોઈ સારો ગ્રાહક મળી શકે છે. આજે તમારા પ્રેમ સંબંધમાં ઉતાર-ચઢાવ રહેશે. ધન લાભ થઈ શકે છે.

મિથુન રાશિ
આજે તમે સ્વયંને લોકોનું ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશો. પરંતુ પિતાથી વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. તમે કુંવારા છે તો આજે લગ્ન પ્રસ્તાવ માટે સમય અનુકૂળ છે. આજના દિવસ શરૂ થયેલી રિલેશનશિપ લાંબા સમય સુધી ચાલી શકે છે. આજે જેટલું બની શકે, સકારાત્મક વિચારો.

કર્ક રાશિ
આજે નોકરીમા સ્થિતિ સામાન્ય રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સારો સમય છે, મનગમતુ પરિણામ મળશે. દુશ્મન પ્રયત્ન તો કરશે પરંતુ તે તમારો વાંકો વાળ પણ નહી કરી શકે. તમને તમારી પ્રતિભા દેખાડવાનો અવસર મળશે, બેશરત તમે તેના માટે તૈયાર રહો. આજે પતિ-પત્ની વચ્ચે મતભેદ થઈ શકે છે.

સિંહ રાશિ
જે લોકો લેખક છે, આજે તેના વિચારોનું સન્માન થશે. તમારા લેખનના દરેક સ્થળે વખાણ થશે. આજે તમારી કોઈ જૂની મિત્રથી મુલાકાત થઈ શકે છે. આજે પારિવારીક જીવન ખુશ રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં બધું સારૂ રહેશે. તમે વધારાના વૈવાહિક સંબંધોથી દૂર રહો નહીતર તમારા પ્રેમ જીવનમાં પરેશાની આવી શકે છે. હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરો.

કન્યા રાશિ
આજે કોઈ ખાસ કામ અથવા પડકાર નહી હોય. કોઈ ભાગીદારી વાળા વ્યવસાયમાં જવાથી બચો, કારણ કે ભાગીદાર તમારો અન્ય ફાયદો ઉઠાવવાની કોશિશ કરી શકે છે. જે લોકો મુશ્કેલીનો સામનો કરે છે, તે પોતાની રણનીતિમાં પરિવર્તન કરે. વ્યવસાયમાં સફળતા મળશે અને સહકર્મચારીઓની મદદ પણ તમને મળશે. પ્રેમી સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. આજે તમારી વાણી પર સંયમ રાખો.

તુલા રાશિ
સંપત્તિના વેચાણ-ખરીદીની પ્રબળ સંભાવના છે. ઉચ્ચ હોદા પર કોઈ બેઠાડુ વ્યક્તિથી તમારા અંગત સંબંધોમાં લાભ તમારો થશે. આજે તમારો મૂડ રોમેન્ટિક રહેશે. અનૈતિક સંબંધોથી બચો, પ્રેમ સંબંધ થોડો ખરાબ વળાંક લઈ શકે છે. તમારા જીવનસાથી સાથે તમારો સંબંધ બગડી શકે છે. તમારૂ સ્વાસ્થ્ય પણ લથડી શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશિ
આજે તમારૂ મન આનંદમય રહેશે. કપડાનો વ્યવસાય કરી રહેલા લોકો માટે આજનો દિવસ અપેક્ષાથી વધું લાભ આપશે. તમને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓથી છુટકારો મળશે. આ રાશિના જે વિદ્યાર્થી નવા કોર્સમાં એડમિશન લેવા ઈચ્છે છે, તેના માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. પતિ-પત્ની વચ્ચે મનમેળ બની રહેશે. માનસિક તણાવ થઈ શકે છે.

ધન રાશિ
આજે કોઈ વ્યક્તિ તમારા કરિયરને નવી દિશા આપવામાં મદદગાર સાબિત થશે. ભરપૂર રચનાત્મકતા અને ઉત્સાહ તમને એક અન્ય લાભયાદી દિવસની તરફ લઈ જશે. તમને આજે પત્ની દ્વારા લાભ પ્રાપ્ત થવાની સંભાવના છે. ધન લાભનો યોગ છે.

મકર રાશિ
સંપર્કોના કારણ વેપાર તેમજ વ્યાવસાયિક ક્ષેત્રમાં આજે મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લઈ શકો છો. આજે તમને તમારા પ્રયત્નોમાં ચારોતરફ સફળતા મળશે અને તમારી શક્તિઓ વધશે. અમુક જૂના ઓળખીતા લોકોથી મુલાકાત થશે. તમે તમારા દ્વારા કરવામાં આવેલા કોઈ પણ રોકાણમાં લાભ મળશે. મન સંતોષકારક અને શાંત રહેશે. આજે જીવનસાથી સાથે સમય ઓછો વિતાવશો.

કુંભ રાશિ
આજના દિવસે દરેક સમય ચિંતામુક્ત રહેશો. મહિલાઓ માટે દિવસ ખૂબ જ સારો રહેશે. આજે કોમર્સની ફિલ્ડથી જોડાયેલા વિદ્યાર્થીને કોઈ નોકરી મળી શકે છે. તેમજ જે લોકો પહેલા નોકરી કરી રહ્યાં છે, તેનો પગારમાં વધારો થઈ શકે છે. આજે તમારી કોઈ મોટી ઈચ્છા પૂરી શકે છે. તમને ધનની પ્રાપ્તિ થશે. પતિ-પત્ની વચ્ચે સારો મનમેળ રહેશે મંદિરમાં અડદની દાળનું દાન કરો.

મીન રાશિ
આજે તમને કોઈ ખાસ વ્યક્તિથી તમારા મનની વાત કહેશો. કેટલાક મોટા નિર્ણય પણ તમે લઈ શકો છો. બિઝનેસ વધારવાનો યોગના વચ્ચે આ શુભ સમયગાળો છે. આજે વિદ્યાર્થીઓને માતા સરસ્વતીની સફેદ ફૂલોથી પૂજા કરવી જોઈએ. આજે તમને જીવનસાથીની વાતો પર ધ્યાન આપવું પડશે, નહીતર તમારા પ્રેમી નારાજ શકે છે.


Posted

in

by

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *