વરૂન ધવન જ નહી શાહિદ સહિત આ અભિનેતાએ પણ કર્યા છે તે યુવતી સાથે લગ્ન, જેને બોલીવૂડથી કોઈ લેવાદેવા નથી

વરૂણ ધવન ગલફ્રેન્ડ નતાશા દલાલ સાથે લગ્નના બંધનમાં આજે એટલે 24 જાન્યુઆરી, 2021ના રોજ પ્રભુતમા પગલા પાડશે.. તેના લગ્નની રસ્મો એક દિવસ પહેલા 23 જાન્યુઆરીથી શરૂ થઈ ગઈ હતી. તેમજ, 22 જાન્યુઆરીના બંને પરિવારના લોકો ‘ધ મેન્શન હાઉસ’ પહોચી ચૂક્યાં છે. બંને તેમના બાળપણના મિત્રને હવે સંબંધનું નામ આપવા જઈ રહ્યા છે. ત્યાં વરૂણ ધનવ અભિનેતા છે અને તેના પિતા ફિલ્મમેકર છે, તેમજ નતાશાનો બોલીવૂડથી કોઈ નાતો નથી. ત્યારે આવું પહેલીવાર નથી બન્યું કે બોલીવૂડ અભિનેતા કોઈ સામાન્ય યુવતીઓ સાથે લગ્ન કરી રહ્યાં છે, આથી પહેલા પણ ઘણી હસ્તીએ તે યુવતીઓ સાથે લગ્ન કર્યાં જેને બોલીવૂડ સાથે કોઈ નાતો નથી. જાણીએ આ અંગે..

શાહિક કપૂર
શાહિદ કપૂરનું નામ બોલીવૂડની અનેક અભિનેત્રીઓ સાથે જોડાયું, પણ તેણે કોઈ બોલીવૂડ અભિનેત્રીનો નહી પરંતુ તેનાથી ઘણી ઉંમરમાં નાની યુવતી મીરા રાજપૂતનો હાથ થામ્યો. મીરાનું ફિલ્મ દુનિયાથી કોઈ લેવાદેવા નથી. જોકે જોવામાં કોઈ અભિનેત્રીથી કમ નથી. આ દંપતિએ 2015માં લગ્ન કર્યા હતા અને હવે તેના બે બાળકો છે.

<p style="text-align: justify;"><strong>शाहिद कपूर </strong></p>

<p style="text-align: justify;">शाहिद कपूर का नाम बॉलीवुड की कई एक्ट्रसेस के साथ जुड़ा, पर उन्होंने किसी बॉलीवुड एक्ट्रेस का नहीं बल्कि अपने से ज्यादा छोटी उम्र की वाली लड़की मीरा राजपूत का हाथ थामा। मीरा का सिनेमा जगत से कोई नाता नहीं है। हालांकि, दिखने में वो किसी एक्ट्रसेस से कम नहीं हैं। इस कपल ने 2015 में शादी की थी और अब इनके दो बच्चे हैं। <br />
 </p>

બોબી દેઓલ
90ના દાયકાના દિગ્ગજ કલાકારોમાંથી એક ધર્મેન્દ્રના પુત્ર બોબી દેઓલ સિનેમ જગતથી જાણીતા અભિનેતા છે. તેની પત્નીનું નામ તાન્યા દેઓલ છે. તે એક બિઝનેસેમનની દિકરી છે. જાણકારી અનુસાર, તેની પોતાની એક બિઝનેસ વૂમેન છે. વર્ષ 1996માં બોબી દેઓએ તાન્યા સાથે લગ્ન કર્યા હતાં.

<p style="text-align: justify;"><strong>बॉबी देओल </strong></p>

<p style="text-align: justify;">90 के दशक के दिग्गज कलाकारों में से एक धर्मेंद्र के बेटे बॉबी देओल सिनेमा जगत के जाने माने एक्टर हैं। उनकी पत्नी का नाम तान्या देओल है। वो एक बिजनेसमैन की बेटी हैं। जानकारी के अनुसार उनका खुद का एक बिजनेस वूमेन हैं। साल 1996 में बॉबी देओल ने तान्या से शादी की थी।  </p>

નીલ નિતિન મુકેશ
બોલિવૂડ અભિનેતા નીલ નિતિશ મુકેશની પત્નીનું નામ રૂકમણી સહાય છે. વર્ષ 20217માં તેણે રૂકમણી સાથે પ્રભૂતમાં પગલા માડ્યાં હતો. તેનો પણ બોલિવૂડ કોઈ નાતો નથી.

<p style="text-align: justify;"><strong>नील नितिन मुकेश </strong></p>

<p style="text-align: justify;">बॉलीवुड एक्टर नील नितिन मुकेश की पत्नी का नाम रुकमणी सहाय है। साल 2017 में उन्होंने रुक्मणी से शादी की थी। इनका भी बॉलीवुड से कोई नाता नहीं हैं। </p>

આફતાબ શિવદાસની
અભિનેતા આફતાબ શિવદાસાનીની પત્ની એક અભિનેત્રી ન હોવા છતાં ખૂબ જ સુંદર છે. તમને જણાવી દઈએ કે તેનું પત્નીનું નામ નિન દોસાંઈ છે. વર્।ષ 2014માં બંનેના લગ્ન થયા હતાં. આમ તો તેમની પત્ની સાથે ખૂબ જોવા મળે છે, પરંતુ દંપતિ શ્રેષ્ઠ દંપતિમાંથી એક છે.

<p style="text-align: justify;"><strong>आफताब शिवदासानी</strong></p>

<p style="text-align: justify;">एक्टर आफताब शिवदासानी की पत्नी एक एक्ट्रेस ना होने के बाद भी काफी खूबसूरत हैं। बता दें कि उनकी पत्नी का नाम निन दोसांझ है। साल 2014 में इन दोनों की शादी हुई थी। वैसे तो वो अपनी पत्नी के साथ काफी कम दिखाई देते हैं, लेकिन उनकी पत्नी परी जैसी खूबसूरत हैं।</p>

જોન અબ્રાહમ
બિપાશા બાસુથી બ્રેકઅપ પછી જોન અબ્રાહમે પ્રિયા રૂંચલથી 2014માં પ્રાઈવેટ સેરેમનીમાં લગ્ન કર્યા હતા. અભિનેતાઓ તેમના અંગત જીવનને ખાનગી રાખવાનું પસંદ કરે છે. ત્યાં જોન વ્યવસાયે એક અભિનેતા છે, જ્યારે પ્રિયા એક બેંકર છે. તે લાઈમલાઈટથી દૂર રહે છે.

<p style="text-align: justify;"><strong>जॉन अब्राहम</strong></p>

<p style="text-align: justify;">बिपाशा बसु से ब्रेकअप के बाद जॉन अब्राहम ने प्रिया रुंचल से 2014 में प्राइवेट सेरेमनी में शादी की थी। एक्टर अपनी पर्सनल लाइफ को प्राइवेट रखना ज्यादा पसंद करते हैं। जहां जॉन पेशे से एक एक्टर हैं, वहीं, प्रिया एक बैंकर हैं। वो लाइमलाइट से दूर रहती हैं। <br />
 </p>

Posted

in

by

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *