દીકરી અનાયરાના જન્મના આટલા ટૂંક સમયમાં જ ફરી પિતા બન્યા કપિલ શર્મા, પત્નીએ આપ્યો પુત્રને જન્મ

કોમેડિયન કપિલ શર્માએ ચાહકોને એકવાર ફરી ગુડ ન્યૂઝ આપ્યાં છે. તે બીજીવાર પિતા બની ગયાં છે. તેમની પત્ની ગિન્ની ચતરથએ 1 ફેબ્રુઆરીએ પુત્રને જન્મ આપ્યો છે. કપિલે ટ્વિટર પર પોસ્ટ શેર કરતા આ વાતની જાણકારી આપી છે. તેના ઘરે બીજા બાળકનો કિલકિલાટ દીકરી અનાયરાના જન્મના એક વર્ષ એક મહિના બાદ પછી ગૂંજી ઉઠ્યો છે. આ વાતથી તે ખૂબ જ ખુશ છે. આ વખતે તો તેણે પત્ની સાથે સમય વિતાવવા માટે શો પણ બંધ કરવાનો નિર્ણય કર્યો છે.

<p>अगर कपिल की पर्सनल लाइफ की बात की जाए तो दिसंबर 2018 में कपिल और गिन्नी शादी के बंधन में बंध गए थे। दोनों की शादी की तस्वीरें सोशल मीडिया पर खूब वायरल हुई थीं। कॉमेडियन की शादी को लेकर जबरदस्त बज था।</p>

કપિલ શર્માએ ટ્વીટ કરી લખ્યુ, નમસ્કાર, આજે સવારે અમારા ઘરે પુત્રએ જન્મ લીધો, ભગવાનની કૃપાથી બાળક અને માતા બંને તંદુરસ્ત છે. તમારા બધાનો પ્રેમ માટે ખૂબ ખૂબ આભાર. આશીર્વાદ અને પ્રાર્થના, આઈ લવ યૂ ઓલ ગિન્ની અને કપિલ gratitude 🙏.’

<p>कुछ समय पहले ही कपिल ने गिन्नी के दोबारा प्रेग्नेंट होने की खबर फैंस के साथ शेयर की थी। ट्विटर #AskKapil के दौरान कॉमेडियन से एक फैन ने पूछा था कि 'कपिल शर्मा सर, शो ऑफ एयर क्यों कर रहे हैं?' इसके जवाब में कपिल शर्मा ने कहा था कि 'क्योंकि मुझे दूसरे बच्चे के आगमन पर अपनी पत्नी के साथ रहना है।'</p>

જણાવી દઈએ કે કપિલ શર્મા એક દીકરીના પિતા છે. તેની દીકરીનું નામ અનાયરા છે. સોશિય મીડિયા પર તે અનાયરાના ફોટા અને વીડિયો શેર કરતા રહે છે. અનાયરાનો જન્મ 10 ડિસેમ્બર, 2019ના રોજ થયો હતો. હાલમાં જો કર્પિલ શાર્મના વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો જે ટૂંક સમયમાં જ નેટફ્લિક્સ પર જોવા મળશે. તેમણે એક વીડિયો હેઠળ આ વાતનું એલાન કર્યુ હતું.

<p>बता दें कि कपिल शर्मा एक बेटी के पिता हैं। उनकी बेटी का नाम अनायरा है। सोशल मीडिया पर वो अनायरा की फोटोज और वीडियोज शेयर करते रहते हैं। अनायरा का जन्म 10 दिसंबर, 2019 को हुआ था। </p>

તેમજ કપિલ શર્મા શોની વાત કરીએ તો થોડા દિવસ પહેલા સમાચાર આવ્યાં હતાં કે કપિલ શર્માનો કોમેડી શો બંધ થવા જઈ રહ્યો છે. જોકે, ચેનલની તરફથી આ અંગે કોઈ પુષ્ટિ કરવામાં આવી નહતી. થોડા સમય પહેલા કપિલએ પોતાની યૂટ્યૂબ ચેનલ પર Behind The Jokes With Kapi નામની સીરીઝની પણ શરૂઆત કરી છે.

<p>बहरहाल, अगर कपिल शर्मा के वर्कफ्रंट की बात की जाए तो जल्द ही नेटफ्लिक्स पर नजर आने वाले हैं। उन्होंने एक वीडियो के जरिए इस बात का ऐलान किया था।</p>

જો કપિલ શર્માના અંગત જીવનની વાત કરીએ તો ડિસેમ્બર 20218માં કપિલ અને ગિન્ન લગ્નના બંધનમાં બંધાયા હતાં. બંનેના લગ્નના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થયાં હતાં. જોકે હાલ આ દંપતિ બંને બાળકોના માતા-પિતા બની ગયાં છે.


Posted

in

by

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *