બાબા બની પ્રેમી પહોંચ્યો પ્રેમીકાના ઘરે, માં નો હાથ પકડી કરવા લાગ્યો આવી હરકત,પછી…

ઓડિશામાં એક પ્રેમીએ તેમની પ્રેમિકાથી મળવા માટે પોતાનો વેશ બદલી અને બાબા બનીને તેને મળવા પહોચ્યો હતો. પ્રેમીને લાગ્યું કે તેના પર કોઈને શંકા નહી જાય અને તે તેની પ્રેમિકાને આસાનીથી મળી લેશે. પરંતુ જે પ્રેમી બાબા બનીને ગામ પહોચ્યો તો ત્યાં તેને જોરદાર માર મારવામાં આવ્યો. સાથે જ તેને પોલીસને પણ સોપી દેવામાં આવ્યો. વાસ્તવમાં ગામના લોકોને આ ચોર લાગ્યો અને તેણે તાત્કાલિક પકડી લીધો.

માહિતી મુજબ, આ ઘટના જાજપુર જિલ્લાની છે. અહી પ્રમિકાના લગ્ન ક્યાય અન્ય જગ્યાએ નક્કી થઈ ગયાં હતાં. જેવી જ આ વાતની જાણકારી તેના પ્રેમી ખબર પડી, તો તેણે પ્રેમિકાથી મળવાની જિદ કરી. પછી શું કર્યું, તેને કોઈ ઓળખી ના શકે અને તે સરળતાથી યુવતીથી મળી શકે. આ માટે પ્રેમીએ બાબાનો વેશ ધારણ કર્યો હતો, પરંતુ જ્યારે તે ગામમાં આવ્યો તો તેને જોઈને ગામ વાસીઓ દંગ રહી ગયાં, કારણ કે આટલી નાની ઉંમરનો બાબાને ગામ વાસીઓએ નહતો જોયો. ગામ લોકોને લાગ્યું કે કદાચ કોઈ ચોર બાબા બનીને આવ્યો છે, એટલા માટે તેણે પ્રેમીને પકડી લીધો અને તેને માર માર્યો.

પકડાયેલા પ્રેમી અનુગુલ જિલ્લાનો નિવાસી છે. આ 12મું ધોરણમાં અભ્યાસ કરે છે. પ્રેમિકાના લગ્ન અચાનકથી નક્કી થઈ ગયાં બાદ તે બાબા બનીને પ્રેમિકાથી મળવા માટે જાજપુરરોડ થાણા અંતર્ગત ફેરોક્રોમ ગેટ કોલોની પહોચ્યો હતો. ગામમાં પહોચ્યા બાદ આ સીધો પ્રેમિકાના ઘરે ચાલ્યો ગયો. ત્યાં જઈને તે પ્રેમિકાની માતાથી મળ્યો અને તેનો હાથ જોઈને તેનું ભવિષ્ય બતાવવા લાગ્યો. માતાનો હાથ જોયા પછી તેણે કહ્યું કે તમારી દીકરીના લગ્ન ટાળી દો. આ લગ્ન તેના માટે યોગ્ય નથી.

આ દરમિયાન બાબા પર પ્રેમિકાના પિતા તેમજ પરિવારના અન્ય લોકોને શંકા ગઈ. જેવો જ તે હાથ જોઈને ગામથી નીકળ્યો તો લોકોએ તેને બાળક ચોર સમજી લીધો. ગામ વાળાએ પોલીસને ફોન કર્યો. પોલીસે ગામ વાળાની ફરિયાદ અનુસાર, તેને પકડી લીધો અને તેની સાથે પોલીસ સ્ટેશન લઈ ગઈ. જ્યાં તેની પૂછપરછ કરવામાં આવી. પૂછપરછ દરમિયાન યુવકે જણાવ્યું કે પ્રેમિકાના પરિવાર વાળે તેના સંબંધ વિરૂધ છે. આ માટે તે બાબા બનીને તેને ઘરે ગયો હતો.

આ આખી ઘટના પર સ્થાનિક નિવાસી સંજય જેનાએ કહ્યું કે બાબાનો વેશ ધારણ કરેલા વિદ્યાર્થીને જોઈને તેને શંકા થઈ હતી. અમે તેને રોક્યો પરંતુ તે રોકાયો નહી. જેના કારણે અમે તેને પકડી લીધો. જ્યારે મે તેને પૂછ્યું કે તે ક્યાંનો છે, તો તેના પર વિદ્યાર્થીએ કહ્યું કે તે હિમાલયથી આવ્યો છે. પરંતુ અમને વિશ્વાસ ન થયો અને અમે તેનો થેલો ખોલીને જોયો. તેના થેલામાં અડધો કિલો ચોખા અને પાંચ રૂપિયાના સિક્કા હતાં. વિદ્યાર્થીની ઉંમર અને બાળ-દાઢી જોઈને તે બાબા નહતો લાગી રહ્યો. દાઢી ખેચી તો દાઢી નીકળી આવી. તેમજ જ્યારે તેને પોલીસને સોપવામાં આવ્યો તો આ હકીકત સામે આવી હતી.


Posted

in

by

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *