બોલીવૂડની આ અભિનેત્રીઓ જ્યારે નવવધૂ લુકમાં નજર આવી હતી અત્યંત સુંદર, લગ્નમાં પહેરેલા લહેંગા હતાં આટલા મોંઘા

વરૂણ ધવન અને નતાશા દલાલના લગ્ન પછી હવે અભિનેત્રી દીયા મિર્જા પણ લગ્ન કરવા જઈ રહી છે. દીયા મિર્જા સોમવારે એટલે 15 ફેબ્રુઆરીના રોજ બિઝનેસમેન વૈભવ રેખી સાથે લગ્નના બંધનમાં બંધાવા જઈ રહી છે. મીડિયા રિપોર્ટ અનુસાર, લગ્નની તૈયારીઓ પૂરી થઈ ચૂકી છે અને આ પ્રસંગ 15 અને 16 ફેબ્રુઆરી એટલે આવતી કાલ સુધી ચાલશે. જોકે, દીયાનો નવવધૂ વાળો લુક હાલ સામે આવતા સમય લાગશે, પરંતુ તમને જણાવી દઈએ કે બોલીવૂડની અભિનેત્રી જ્યારે વાસ્તવિક જીવનમાં નવવધૂ બની હતી તો તે અત્યંત ખૂબસૂરત જોવા મળી હતી. આ અભિનેત્રીએ પોતાના લગ્નમાં એકથી એક છવાયો લહંગા પહેર્યા હતાં, જેમની કિંમત પણ ખાસી વધી હતી. આજે તમને નવવધૂ બનેલી અભિનેત્રીના ફોટા દેખાડી રહ્યાં છે.

કરીના કપૂર, એશ્વર્યા રાય બચ્ચન, પ્રિયંકા ચોપડા, કરિશ્મા કપૂર, સોનમ કપૂરથી લઈને દીપિકા પાદુકોણ અને શિલ્પા શેટ્ટી પોતાના લગ્નમાં અત્યંત સુંદર દેખાણી હતી.

પ્રિયંકા ચોપડાએ અમેરિકી સિંગર નિક જોનાસ સાથે 1-2 ડિસેમ્બર 2018ના રોજ લગ્ન કર્યા હતાં. લગ્નમાં પ્રિયંકાએ લાલ રંગનો લહેંગા પહોર્યો હતો. લહેંગા પર એકંદરે સિક્વન્સ અને ક્રિસ્ટલ ભરત હતી, જે તેમાં બ્લિંગ એલિમેન્ટ એડ કરી રહ્યાં હતાં. તેની કિંમત લગભગ 18 લાખ રૂપિયા કહેવામાં આવી રહી છે.

<p>प्रियंका चोपड़ा ने अमेरिकी सिंगर निक जोनास के साथ 1-2 दिसंबर 2018 को शादी की थी। शादी में प्रियंका ने लाल रंग का लहंगा पहना था। लहंगे पर ओवरऑल सीक्वंस और क्रिस्टल वर्क था, जो उसमें ब्लिंग एलिमेंट ऐड कर रहा था। इसकी कीमत करीब 18 लाख रुपए बताई जाती है।</p>

દીપિકા પાદુકોણે પ્રેમી રણવીર સિંહ સાથે 14 નવેમ્બર, 2018નો રોજ લગ્ન થયાં હતાં. લગ્નમાં દીપિકાએ ડાર્ક રેડ કલરવો લહેંગા પહોર્યો હતો. તેને અલગ ટચ આપવા માટે ઘણાં પ્રકારની ખાસ એમ્બ્રોઈડરી કરવામાં આવી હતી. રિપોર્ટની માનીએ તો દીપિકાએ પોતાના પરફેક્ટ લગ્નના જોડા માટે લગભગ લાખ રૂપિયાનો ખર્ચ કર્યો હતો.

<p>दीपिका पादुकोण ने ब्वॉयफ्रेंड रणवीर सिंह से 14 नवंबर, 2018 को शादी की थई। शादी में दीपिका ने डार्क रेड कलर का लहंगा पहना था। इसको यूनीक टच देने के लिए कई तरह की खास एम्ब्रॉइडरी की गई थी। रिपोर्ट्स की मानें तो दीपिका ने अपने परफेक्ट शादी के जोड़े के लिए करीब 12 लाख रुपए खर्च किए थे।</p>

અનુષ્કા શર્માએ ક્રિકેટર વિરાટ કોહલી સાથે 11 ડિસેમ્બરના રોજ 2017માં લગ્ન કર્યા હતાં. લગ્નમાં તેણે લાઈટ પિંક કલરનો લહેંગા પહેર્યો હતો, જેના પર થ્રેડથી ફ્લોરલ અને બૂટિયોની એમ્બ્રોઈડરી કરવામાં આવી હતી. રિપોર્ટમાં આ લહેંગાની કિંમત લગભગ 25 થી 30 લાખ રૂપિયા જણાવવામાં આવી હતી.

<p>अनुष्का शर्मा ने क्रिकेटर विराट कोहली से 11 दिसंबर, 2017 को शादी की थी। शादी में उन्होंने लाइट पिंक कलर का लहंगा पहना था, जिस पर थ्रेड से फ्लोरल और बूटियों की एम्ब्रॉइडरी की गई थी। रिपोर्ट्स में इस लहंगे की कीमत करीब 25 से 30 लाख रुपए बताई गई थी।</p>

એશ્વર્યા રાયે અભિનેષ બચ્ચનથી 20 એપ્રિલ,2007ના રોજ લગ્ન કર્યા હતાં. લગ્નના દિવસે તેણે ગોલ્ડન યલો કલરની કાંજીવરમ સાડી પહેરી હતી. કહેવામાં આવે છે કે તેમાં સોનાના દોરોનો પણ ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો હતો. સાથે સાડીમાં Swarovsk ક્રિસ્ટલ પણ લગાવવામાં આવ્યાં હતાં. એશ્વર્યાની આ સ્પેશિયલ ડિઝાઈન સાડીની કિંમત લગભગ 75 લાખ રૂપિયા હતી.

<p>अनुष्का शर्मा ने क्रिकेटर विराट कोहली से 11 दिसंबर, 2017 को शादी की थी। शादी में उन्होंने लाइट पिंक कलर का लहंगा पहना था, जिस पर थ्रेड से फ्लोरल और बूटियों की एम्ब्रॉइडरी की गई थी। रिपोर्ट्स में इस लहंगे की कीमत करीब 25 से 30 लाख रुपए बताई गई थी।</p>

કરિશ્મા કપૂરે બિઝનેસમેન સંજય કપૂરથી 29, સપ્ટેમ્બર, 2003માં લગ્ન કર્યા હતાં. કરિશ્માએ લગ્નમાં પિંક કલરનો લહેંગા પહોર્યો હતો. આ લહેંગા પર સિલ્વર વર્ક હતું. તેણે સિલ્વર કલરની જ જ્વેલરી પણ પહેરી હતી. જો કે લગ્નના 11 વર્ષ પછી બંનેના છુટાછેડા થઈ ગયાં હતાં.

<p>करिश्मा कपूर ने बिजनेसमैन संजय कपूर से 29 सितंबर, 2003 को शादी की थी। करिश्मा ने शादी में पिंक कलर का लहंगा कैरी किया था। इस लहंगे पर सिल्वर वर्क था। उन्होंने सिल्वर कलर की ही ज्वैलरी भी पहनी थी। हालांकि, शादी के 11 साल बाद दोनों का तलाक हो गया था। </p>

શિલ્પા શેટ્ટીએ બિઝનેસમેન રાજ કુંદ્ર સાથે 22 નવેમ્બર,2009માં લગ્ન કર્યાં હતાં. લગ્નમાં તેણે લાલ સાડી પહેરી હતી, જેના પર ગોલ્ડન ભરત કરવામાં આવી હતી. એટલું જ નહી. સાડીમાં Swarovski ક્રિસ્ટલ પણ લગાવવામાં આવ્યાં હતાં. રિપોર્ટની માનીએ તો શિલ્પાએ પોતાની ડ્રીમ વેડિંગ પક આ ટ્રેડિશનલ ડ્રેસને પહેરવા માટે 50 લાખ રૂપિયા ખર્ચ કર્યો હતો.

<p>शिल्पा शेट्टी ने बिजनेसमैन राज कुंद्रा के साथ 22 नवंबर, 2009 को शादी की थी। शादी में उन्होंने लाल साड़ी पहनी थी, जिस पर गोल्डन वर्क किया गया था। इतना ही नहीं साड़ी में Swarovski क्रिस्टल भी लगाए गए थे। रिपोर्ट्स की मानें तो शिल्पा ने अपनी ड्रीम वेडिंग पर इस ट्रेडिशनल ड्रेस को पहनने के लिए 50 लाख रुपए खर्च किए थे।</p>

કરીના કપૂરે સૈફ અલી ખાનથી 16 ઓક્ટોમ્બર.2012માં લગ્ન કર્યા હતાં. નિકાહ સમય કરીનાએ સાસ શર્મિલા ટૈગોરની લગ્નની ડ્રેસ પહેરી હતી, પરંતુ રિસેપ્શનમાં તેણે મરૂન અને બરગંડી મિક્સ લહેંગા પહેર્યો હતો. તેના પર બોર્ડર અને બ્લાઉડ પર સિક્વન્સ, ક્રિસ્ટલ અને સિલ્વર થ્રેડ વર્ક કરેલી હતી. કરીનાએ આ ખાસ લહેંગાની કિંમત લગભગ 50 લાખ રૂપિયા હતી.

<p>करीना कपूर ने सैफ अली खान से 16 अक्टूबर, 2012 को शादी की थी। निकाह के समय करीना ने सास शर्मिला टैगोर की शादी की ड्रेस पहनी थी, लेकिन रिसेप्शन में उन्होंने मरून और बरगंडी मिक्स लहंगा पहना था। इस पर बॉर्डर और ब्लाउज पर सीक्वंस, क्रिस्टल और सिल्वर थ्रेड वर्क किया गया था। करीना के इस खास लहंगे की कीमत करीब 50 लाख रुपए थी।</p>

સોનમ કપૂરે બિઝનેસમેન આનંદ આહૂજા સાથે 8 માર્ચ,2018ના રોજ લગ્ન કર્યા હતાં. તેણે લગ્નમાં વધું ભરેલી એમ્બ્રોડરી અને સિક્વન્સ ભરતને ટાળી હતી. તેના લાલ લહેંગા પર ગોલ્ડન સ્ટાર અને કમળના ફૂલ બનાવવામાં આવ્યાં હતાં. સોનમના લહેંગાની કિંમત લગભગ 70 લાખ રૂપિયા હતી.

<p>सोनम कपूर ने बिजनेसमैन आनंद आहूजा से 8 मई, 2018 को शादी की थी। उन्होंने शादी में ज्यादा भरी हुई एम्ब्रॉइडरी और सीक्वंस वर्क को अवॉइड किया था। उनके लाल लहंगे पर गोल्डन स्टार और कमल के फूल बनाए गए थे। सोनम के इस लहंगे की कीमत करीब 70 लाख रुपए थी।</p>

Posted

in

by

Comments

 1. Fantastic beat ! I wish to apprentice while
  you amend your website, how can i subscribe for a blog website?

  The account aided me a acceptable deal. I had been tiny bit acquainted
  of this your broadcast offered bright clear concept

 2. Thanks for finally talking about > બોલીવૂડની આ
  અભિનેત્રીઓ જ્યારે નવવધૂ લુકમાં
  નજર આવી હતી અત્યંત સુંદર, લગ્નમાં પહેરેલા લહેંગા હતાં આટલા મોંઘા < Loved it!

 3. There’s definately a great deal to learn about this issue.
  I like all the points you have made.

 4. Today, I went to the beach with my children. I found a sea
  shell and gave it to my 4 year old daughter and said “You can hear the ocean if you put this to your ear.” She put
  the shell to her ear and screamed. There was a hermit crab inside and it pinched
  her ear. She never wants to go back! LoL I know this is entirely off
  topic but I had to tell someone!

 5. What’s up, of course this article is really nice and I have learned lot of
  things from it concerning blogging. thanks.

 6. With havin so much written content do you ever run into any issues of plagorism or copyright infringement?
  My blog has a lot of unique content I’ve either written myself or
  outsourced but it seems a lot of it is popping it up all over the web without my authorization. Do you know any ways to help reduce content from being ripped off?
  I’d truly appreciate it.

 7. Hi there, I enjoy reading all of your article post.
  I like to write a little comment to support you.

 8. Howdy! Someone in my Myspace group shared this website with us so I came to
  give it a look. I’m definitely enjoying the information. I’m book-marking and will be tweeting
  this to my followers! Exceptional blog and fantastic design.

 9. Hey I know this is off topic but I was wondering if you
  knew of any widgets I could add to my blog that automatically tweet my newest twitter
  updates. I’ve been looking for a plug-in like this for quite some time and was hoping
  maybe you would have some experience with something like this.
  Please let me know if you run into anything. I truly enjoy reading your blog and I look forward
  to your new updates.

 10. I have been surfing online more than 4 hours today,
  yet I never found any interesting article like yours.
  It is pretty worth enough for me. Personally,
  if all website owners and bloggers made good content as you did, the net will be a lot more useful than ever before.

 11. Every weekend i used to visit this website, because i wish for enjoyment, for the reason that this this website conations in fact pleasant funny data too.

 12. It’s going to be finish of mine day, except before
  end I am reading this great paragraph to improve my knowledge.

 13. I have read several just right stuff here. Definitely worth bookmarking for
  revisiting. I wonder how a lot attempt you set to make this
  sort of great informative website.

  Feel free to surf to my webpage; coupon

 14. With havin so much written content do you ever run into any
  problems of plagorism or copyright violation? My website has a
  lot of exclusive content I’ve either authored myself or outsourced
  but it looks like a lot of it is popping it up all over the web without my authorization.
  Do you know any solutions to help protect against content from
  being stolen? I’d definitely appreciate it.

 15. Hello there, There’s no doubt that your web site may be having internet browser compatibility problems.
  When I take a look at your website in Safari, it looks fine
  however, if opening in IE, it has some overlapping issues.
  I simply wanted to give you a quick heads up! Apart from that,
  wonderful blog!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *