પ્રિયંકા ચોપડાનું છલકાયું દર્દ, કહ્યું, ‘જ્યારે મારો સંબંધ તૂટ્યો તો હું’…

બોલિવૂડની દેસી ગર્લ એટલે પ્રિયંકા ચોપડા હાલમાં પોતાનું પુસ્તક અનફિનિશ્ડના કારણે ચર્ચામાં છવાયી છે. આ પુસ્તકને આખી દુનિયામાંથી ઘણો પ્રતિસાદ મળ્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ પુસ્તકના ઘણાં ઊંડા રહસ્યો ખુલ્યાં છે. આ વચ્ચે એક ખબર આવી શકે છે પ્રિયંકાએ પોતાના નવું પુસ્તક અનફિનિશ્ડમાં અમુક જૂના રોમેન્ટિક સંબંધનો પણ ઉલ્લેખ કર્યો છે. જાણી જાણીએ, અંતે શું છે આખી કહાની…

પ્રિયંકાએ વ્યક્ત કરી પોતાના જૂના સંબંધની પીડા
વાસ્તવમાં પ્રિયંકા ચોપડાએ પોતાનું નવું પુસ્તક અનફિનિશ્ડમાં અમુક જૂના રોમેન્ટિક સંબંધનો પણ ઉલ્લેખ કર્યો છે. પ્રિયંકાએના અનુસાર, આ ત્યારની વાત છે, જ્યારે તેની ઉંમર 20 થી 30 વર્ષની વચ્ચેની હતી. પ્રિયંકાએ ભલે જ પોતાનું પુસ્તક અનફિનિશ્ડમાં તેના રોમેન્ટિક સંબંધનો ઉલ્લેખ કર્યો હોય, પરંતુ તેણે એ નથી જણાવ્યું કે તેની આ રિલેશનશિપ કયા વ્યક્તિ સાથે હતી.

આમ તો દેસી ગર્લએ એ જરૂર જણાવ્યું છે કે તેની આ રોમેન્ટિક રિલેશનશિપ એક ખૂબ જ સારી વ્યક્તિ સાથે હતી. પુસ્તકના અનુસાર, પ્રિયંકાએ આ રિલેશનશિપ થોડી જ વર્ષો સુધી ટકી શકી, પરંતુ તે વ્યક્તિ સાથે પ્રિયંકા ખૂબ સ્વસ્થ રિલેશનશિપમાં હતી. જોકે, પ્રિયંકાએ તેના પુસ્તકમાં એ પણ ઉલ્લેખ કર્યો છે તે તે અંતમાં આ રિલેશનશિપમાં એકલી જ રહી ગઈ હતી અને ઘણી નિરાશા હાથ લાગી હતી.

ખબરોની માનીએ તો નિક જોનાસે પ્રિયંકાની જૂની ડેટિંગ લાઈફ ઘણી રસપ્રદ છે. મતલબ સ્પષ્ટ છે કે નિક પોતાની પત્ની પ્રિયંકાની જૂની રિલેશનશિપ વિશે જાણવાની ખૂબ ઈચ્છા રાખે છે. આમ તો પ્રિયંકા અને નિક બંને જ ઘણાં ખુલ્લા મન વળા છે અને બંને જ તેના સાથીના જૂના સંબંધથી કોઈ મુશ્કેલી નથી થતી.

જણાવી દઈએ કે પ્રિયંકાનું નામ બોલીવૂડની ઘણી હસ્તીઓ સાથે જોડાયું હતું, પરંતુ 2018માં અમેરિકી પોપ સિંગર નિક જોનસ સાથે લગ્નના બંધનમાં બંધાયી હતી અને અમેરિકા સ્થાયી થઈ હતી. નિકથી લગ્ન પછી પ્રિયંકા ઘણીવાર પોતાની લગ્ઝરી લાઈફ સ્ટાઈલના કારણે સોશિયલ મીડિયામાં છવાયેલી રહે છે.

પ્રિયંકા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ સક્રિય રહે છે અને પોતાનો પતિ નિક સાથે ફોટા શેર કરી રહે છે. પ્રિયંકાના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર ઘણાં બધી ફોલોઅર્સ છે. એવામાં તે પોતાના ફેન્સ સાથે જોડાય રહેવા માટે હંમેશા પોતાનું સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ અપડેટ કરતી રહે છે.

વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો પ્રિયંકા ચોપડા હાલમાં જ ઓટીટી પ્લેટફોર્મ નેટફ્લિક્સ પર રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ ધ વ્હાઈટ ટાઈગરમાં જોવા મળી હતી. આ ફિલ્મમાં તેના મજબૂત અભિનયના ખૂબ વખાણ થયાં હતાં. જણાવી દઈએ કે ફિલ્મ ધ વ્હાઈટ ટાઈગરમાં પ્રિયકા ચોપડાના વિરૂધ રાજકુમાર રાવ છે.આવી સ્થિતિમાં તેની ભૂમિકાની પણ પ્રશંસા કરવામાં આવી છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *