અમીર બનાવા માટે કરો દૂધના આ વિશેષ ઉપાય, બની રહેશે તમારા પર માતા લક્ષ્મીની અસીમ કૃપા

એક દૂધના ગ્લાસની મદદથી તમે તમારા જીવનની ઘણાં સમસ્યાઓથી છુટકારો મેળવી શકો છો અને ધનવાન પણ બની શકો છો. આજે અમે તમને દૂધથી જોડાયેલા કેટલાક તાંત્રિક ઉપાય જણાવી રહ્યાં છે. જેમની મદદથી તમારા જીવનમાં સુખ-સમૃદ્ધિ, યશ, વૈભવ, એશ્વર્યની પ્રાપ્તિ થશે. તો આવો જાણીએ આ ઉપાય વિશે…

બની જશો ધનવાન
ધન લાભ હેતુ તમે રવિવારે દૂધથી જોડાયેલા આ ઉપાય કરો. આ ઉપાય કરવાથી ધનથી જોડાયેલી તમામ પરેશાની સમાપ્ત થઈ જશે. રવિવારની રાતે સુતા સમય એક ગ્લાસનું દૂધ તમારા માથા નીચે રાખી દો. આ ગ્લાસ રાખતા આ વાતની સાવચેતી રાખો કે તેમાથી દૂધ ન પડે અને સુતા સમય ન તો તમારી નજર તેમના પર પડે. ઉપાય હેઠળ સુતા પહેલા એક ગ્લાસને દૂધથી ભરી લો. ફરી તેને માથાના નીચે રાખી દો અને સુઈ જાઓ.

આગલા દિવસ સવારે ઉઠીને સ્નાન કરો અને આ દૂધને લઈને કોઈ બાવળના વૃક્ષ પર અર્પણ કરી દો અને એક દીવો પ્રગટાવો. આ ઉપાય દર રવિવારે કરો. તેમને કરવાથી ધન સંબંધિત સમસ્યાઓ દૂર થઈ જશે અને નકારાત્મક શક્તિ પણ ખતમ થઈ જશે. બાવળના વૃક્ષ પર લક્ષ્મી માતાનો વાસ માનવામાં આવે છે અને આ વૃક્ષ પર દૂધ અર્પણ કરવાથી માતા લક્ષ્મી પ્રસન્ન થાય છે. આ ઉપાય કરવાથી તમે ધનવાન થઈ શકશો.

રોગ દૂર કરવા માટે
જો તમે કોઈ રોગથી પીડિત છો, તો તેમને ખતમ કરવા માટે આ ઉપાય કરો. આ ઉપાય હેઠળ તમારૂ માથાના નીચે એક ગ્લાસ દૂધ રાખો અને આગલા દિવસ તેમને પીપળાના વૃક્ષ પર અર્પણ કરી દો. આ ઉપાય શનિવારના દિવસ કરો. આ ઉપાયને કરવાથી રોગ મટી જશે અને તમે નિરોગી રહેશે.

નજર દોષ માટે
નજર દોષને દૂર કરવા માટે એક વાટકીમાં દૂધ લો. તેમને તમારા માથા ઉપરથી સાત વાર ફેરવો અને ફરી જળ પ્રવાહિત કરી દો અથવા ઘરથી બહાર નાંખી દો. આ ઉપાય કરવાથી નજર દોષ દૂર ખતમ થશે.

વારંવાર ઘાટ વાગવાથી બચો
જો તમને વારંવાર ઈજા થઈ રહી છે તો તમે દૂધથી જોડાયેલા આ ટોટકા કરી લો. આ ટોટકા કરવાથી ઘાવ વાગવાનું બંધ થઈ જશે અને ન જ તો તમે કોઈ અકસ્માતનો શિકાર બનશો. મંગળવારે એક ગ્લાસ દૂધ અને ચોખાને એકસાથે નદી તેમજ તળાવમાં પ્રવાહિત કરો. ત્યારબાદ પાછળ વળ્યાં વગર તમારા ઘરે પરત આવો. આ ઉપાય સાત મંગળવાર કરો.

લક્ષ્મી માતાની કૃપા મેળવવા માટે
લક્ષ્મી માતાની કૃપા મેળવવા માટે એક લોખંડના વાસણમાં જળ, ખાંડ દૂધ નાંખો. પછી તેને પીપળાના વૃક્ષ પર અર્પણ કરો અને એક દીવો પ્રગટાવી લો. આ ઉપાય દર શુક્રવારે કરો. આ ઉપાય કરવાથી માતા લક્ષ્મીની કૃપા તમારા પર બની જશે અને ધનની કમી તમારા જીવનમાં ક્યારેય નહી રહે.

ગુરૂ ગ્રહને શાંત કરવા માટે
ગુરૂ ગ્રહના પ્રકોપને ઘટાડવા માટે દર ગુરૂવારે તમે શિવલિંગ પર દૂધ અર્પણ કરો. ગુરૂવારે દૂધના અંદર કેરસ અને ખાંડ નાંખો. પછી તેમને શિવલિંગ પર અર્પણ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *