શિલ્પા અને રાજ કુંદ્રા વચ્ચે બેડરૂમમાં શું થાય છે, રાજે કર્યું શેર, હાલ વીડિયો થઈ રહ્યો વાયરલ

અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટી વિશ્વભરમાં પોતાની ફિટનેસ માટે જાણીતી છે. તેણે બિઝનેસમેન રાજ કુંદ્રા સાથે લગ્ન કર્યા છે. બંનેની જોડીને ચાહકો ખૂબ પસંદ કરે છે. આ બંને વચ્ચેનો બંધન દરેકના હૃદયને જીતે છે. આ કપલ હંમેશા પોતાના રમુજી વીડિયો અને મીમ્સથી ચાહકો મનોરંજન કરે છે.

આ વખતે વેલેન્ટાઈન્ડના અવરસ પર શિલ્પાના પતિ રાજ કુંદ્રાએ કઈક એવું કર્યું છે કે તે વિચારી પણ ન હતાં શકતા. વાસ્તવમાં રાજ કુંદ્રાએ ઉતાવળ અને ઉત્સાહિત થઈને પોતાના બેડરૂમના રાઝ વિશે જણાવી દીધું. રાજએ આ સિક્રેટ એક વીડિયો બનાવતા દરમિયાન ખોલ્યાં છે. ત્યારબાદ શિલ્પાએ પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર અપલોડ કર્યો છે.

અભિનેત્રી શિલ્પાએ પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર તસવીરથી બનાવેલો એક વીડિયો પોસ્ટ કર્યો છે. તેની સાથે જ તેણે તેના પર ખૂબસૂરત કેપ્શન આપ્યું છે. તેણે લખ્યું, હું તો મારા રંગમાં ઢળી ચૂકી છું બસ તારી બની ચૂકી છું, મારૂ મારાથી કઈ નથી, બધું તારૂ તારૂ…! ત્યારથી લઈને અત્યારસુધી ક્યારેય તમારૂ સ્મિત ઓછું ન થાય. હું તમને અત્યંત પ્રેમ કરૂ છું. હેપ્પી વેલેન્ટાઈન્ડ ડે.

તમને જણાવી દઈએ કે આ બંનેએ ડ્રીમ સ્ટોરી શેર કરવા માટે હરીફાય રાખી છે. આ દરમિયાન પ્રમોશન વીડિયોમાં રાઝ પોતાની પત્ની શિલ્પાથી પૂછે છે કે તેનું મનગમતી શૈલી શું છે. તેના આ પ્રશ્ન પર શિલ્પા શેટ્ટી કહે છે કે ફિક્ટી શેડ્સ ઓફ ગ્રે. આ સાંભળતા જ શિલ્પા શેટ્ટીના હોશ ઉડી ગયાં છે. ત્યારબાદ જલ્દી જ રાજકુંદ્ર કહેતા જોવા મળે છે કે આ તો આપણું બેડરૂમ સિક્રેટ છે.

શિલ્પાએ તેનો આ જ વીડિયો શેર કર્યો છે. તેની સાથે જ તેણે લખ્યું, તેના જેવું કોઈ એવું શોધો જે તમને એક જ સમયમાં હંસાવી પણ શકે અને પાગલ પણ બની શકે. તમને જણાવી દઈએ કે બંને જ દંપત્તિનું જીવન અત્યંત ખુશહાલ ચાલી રહ્યું છે. બંનેનો એક દીકરો અને એક દીકરી છે. જ્યારે બંનેની સગાઈ થઈ હતી તો રાઝે શિલ્પાને અત્યંત જ મોંઘી ગિફ્ટ આપી હતી. તેણે શિલ્પાને 3 કરોડ રૂપિયાની અંગૂઠી પહેરાવી હતીં.

શિલ્પાએ પોતાના લગ્નમાં ખૂબસૂરત અને 50 લાખ રૂપિયાનો લહેંગો પહેર્યો હતો. શિલ્પા શેટ્ટીના આ પહેલા અને રાઝ કુંદ્રાના બીજા લગ્ન હતાં. રાજએ શિલ્પાથી પહેલા 2003 કવિતાથી લગ્ન કર્યાં હતાં. પછી બંનેએ છુટાછેડા લઈ લીધાં હતાં. રાજથી શિલ્પાની મુલાકાત લંડનમાં થઈ હતીં. તે સમય શિલ્પા લંડનમાં બિગ બ્રધર (2007) જીત્યા પછી પ્રખ્યાત થઈ હતીં.

રાજે શિલ્પાના પરફ્યૂમ બ્રાન્ડને પ્રમોટ કરવામાં મદદ કરી. અહીયાથી બંનેની મુલાકાત બધવા લાગી અને બંને મિત્રતાથી નજીક આવવા લાગ્યાં. શિલ્પાને રાજનું ફ્રેન્ડલી નેચર ખૂબ પસંદ આવ્યો અને તે તેને હૃદયમાં હૃદયમાં પ્રેમ કરવા લાગી. તેના પછી બંનેએ લગ્ન કરવાનો નિર્ણય કર્યો. રાજ કુંદ્રાએ લગ્નની પહેલી વર્ષગાઠ પર શિલ્પાને દુબઈમાં બુર્ડ ખલીફાના 19માં ફ્લોર પર એક એપાર્ટમેન્ટ ગિફ્ટ કર્યો હતો.

શિલ્પા શેટ્ટીના કામની વાત કરીએ તો તે ઘણાં દિવસોથી ફિલ્મી દુનિયાની દૂર છે, પરંતુ હવે બોલીવૂડમાં ટૂંક સમયમાં જ કમબેક કરવાની છે. શિલ્પા પ્રિયદર્શનની ફિલ્મ હંગામા 2માં જોવા મળશે, તે ફિલ્મ નિકમ્મામાં પણ જોવા મળશે.


Posted

in

by

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *