રાતોરાત સોશિયલ મીડિયા પર સ્ટાર બની ગયાં હતાં આ લોકો, આજે હાલત જોઈને નહી કરી શકો વિશ્વાસ

સોશિયલ મીડિયા પર રોજ રોજ ઘણી એવી રમૂજી વસ્તુ આવતી રહે છે, જે ખૂબ ઝડપથી વાયરલ થતી હોય છે. જી હાં, સોશિયલ મીડિયાા તે તાકાત છે જે કોઈને થોડીક ક્ષણોમાં પ્રખ્યા બનાવી દે છે. ગત થોડા વર્ષોમાં એવા ઘણાં લોકો આવ્યાં છે, જે રાતો-રાત સ્ટાર બની ગયાં હતાં. ત્યારે આજે અમે તમને આ લેખમાં આવા જ કેટલાક સ્ટાર્સ વિશે જણાવી રહ્યાં છે, જે સોશિયલ મીડિયાના કારણે પ્રખ્યાત થઈ ગયાં.

રાનૂ મંડલ
રાનૂ મંડળને ભલા કોઈ કેમ ભૂલી શકે. પશ્ચિમ બંગાળના એક રેલ્વે સ્ટેશન પર બેસીને ગીત ગાનારી રાનૂ મંડલનો એક સિંગિંગ વીડિયો એક વ્યક્તિએ ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ કરી દીધો હતો. રાનૂના આ વીડિયોને માત્ર થોડીક કલાકમાં જ દુનિયાભરના ઘણાં લોકોએ જોઈ લીધો. લોકો રાનૂ મંડલને લતા મંગેશકરનો બીજો અવાજ પણ કહેવા લાગ્યાં હતાં. રાનૂ મંડલની લોકપ્રિયતા સતત વધતી જ ગઈ અને તેને બોલીવૂડમાં પ્રવેશ મળ્યો. રાનૂએ હિમેશ રેશમિયા સાથે એક ફિલ્મમાં પોતાનો મધૂર અવાજો પણ આપ્યો હતો. જોકે તે પોતાના સ્ટારડમને વધું સમય સુધી સાચવી ન શકી અને થોડા સમય બાદ જ તેની ખ્યાતિ ગાયબ થઈ ગઈ.

રીના દ્વિવેદી
2019ની ચૂંટણીમાં સોશિયલ મીડિયા પર એક પીળી સાડીવાળી મહિલા રિટર્નિંગ અધિકારીની તસવીર ખૂબ વાયરલ થઈ હતી. આ મહિલા અધિકારીની ઘણી તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર છવાય ગઈ હતી. પછી ખબર પડી કે આ મહિલા રીના દ્વિવેદી છે, જે પીડબ્લ્યુડી (PWD) વિભાગમાં જુનિયર સહાયક હોદ્દા પર કાર્યરત છે. તેણે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા ખૂબ ચર્ચામાં છવાયી હતી.

ઢિંચૈક પૂજા
ઢિંચૈક પૂજાનું રૈપ ”સોન્ગ સેલ્ફી લે લી મૈંને આજ” વર્ષ 2017માં ખૂબ વાયરલ થયું અને પૂજા રાતોરાત સ્ટાર બની ગઈ હતી. લોકોએ ભેલ જ ઢિંચૈક પૂજાની ખૂબ ઠેકડી કરી, પરંતુ તેના અલગ કારનામાએ તેને ઈન્ટરનેટ મનોવેગ બનાવી દીધી.

વિપિન સાહૂ
વર્ષ 2019માં વાયરલ થયેલો વીડિયો ”લૈન્ડ કરા દે ભાઈ” તો તમને યાદ જ હશે. વિપિન સાહૂનો આ વીડિયા ઈન્ટરનેટ પર જોરદાર વાયરલ થયો હતો. પૈરાગ્લાઈન્ડિગ દરમિયાન તેના ડરે બધાંને ખૂબ હસાવ્યાં. આ વીડિયોએ વ્યૂજના મામલામાં ઘણાં રેકોર્ડ તોડી નાંખ્યા અને આ વીડિયોથી જોડાયેલા ઘણાં મીમ્સ પણ બન્યાં. ત્યારપછી તો વિપિન સાહૂની કિસ્મત જ ચમકી ગઈ અને ઘણાં ટીવી ન્યૂઝ ચેનલોએ તેનું ઈન્ટરવ્યૂ પણ લીધો. એટલું જ નહી તે છાપાની ખબરોમાં પણ છવાયાં હતાં.

દનાનીર મુનીબ
હાલમાં ”હમારી પોવરી હો રહી હૈ” વીડિયો ઈન્ટરનેટ પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયો લગભગ બધાં લોકોની સ્ક્રીન પર પહોચી ચૂક્યો છે અને તેનાથી જોડાયેલા મીમ્સ પણ હાલના દિવસોમાં ઈન્ટરનેટ પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યાં છે. દનાની વર્તમાન સમયમાં ખૂબ જ પ્રખ્યાત બની ચૂકી છે. તેના પર પ્રસિદ્ધ સંગીતકાર યશરાજ મુખાટેએ એક મૈશઅપ સોન્ગ પણ બનાવી દીધું છે. યશરાજે આ વીડિયો શેર કરતા કેપ્શનમાં લખ્યું, આજથી મેં પાર્ટી નહીં ફક્ત પાવરી કરીશ, કારણ કે પાર્ટી કરવામાં તે મજા નથી જે પાવરી કરવામાં છે.


Posted

in

by

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *