ખૂશ ખબરી: ચોથી વાર પિતા બન્યાં સૈફ અલી ખાન, પત્ની કરીનાએ આપ્યો દીકરાને જન્મ

પટૌદી ખાનદાનમાં એકવાર કિલકારીયા ગુંજી છે. કરીના કપૂર અને સૈફ અલી ખાન એકવાર ફરી માતા-પિતા બની ગયાં છે. કરીનાએ રવિવારે દીકરાને જન્મ આપ્યો છે. તેને શનિવારે રાત્રે મુંબઈના બ્રિજ કેન્ડી હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવી હતી. કરીના અને સૈફે ઓગસ્ટ 2020માં જાહેરાત કરી હતી કે તે બીજા બાળકના મા-બાપ બનવા જઈ રહ્યાં છે. તમને જણાવી દઈએ કે તેમના બાળક અને પત્નીની સારસંભાળ માટે સૈફે હાલમાં કામમાંથી વિરામ લીધો છે. આમ તો સૂવાવડથી પહેલા આ દંપતિ નવા ઘરમાં પણ બદલી ચુક્યૂ છે. તૈમૂરના જન્મના ચાર વર્ષ પછી લોકડાઉના દરમિયાન આ દંપતિએ બીજા બાળક વિશે વિચાર્યું. ગત વર્ષે લોકડાઉન દરમિયાન જ કરીના અને સૈફે જણાવ્યુ કે તેના ઘરે ફરીથી નવું નન્હા મહેમાન આવવાનું છે.

કરીનાનું આ બીજું બાળક છે, જ્યારે સૈફ અલી ખાન ચોથીવાર પિતા બન્યાં છે. કરીના પોતાના મેટરનિટી અનુભવો પર એક પુસ્તક લખી રહી છે, જેના પોસ્ટર ગત દિવસો પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યા હતાં. જણાવી દઈએ કે માતા બનતા પહેલા જ કરીનાના બાળક માટે ઘણાં લોકોએ ભેટ મોકલી હતી.

baby_3.jpg

જણાવી દઈએ કે કરીનાએ પ્રેગ્નેન્સીના અંતિમ સમય સુધી કામ કરવાનું બંધ નહતું કર્યુ. તેણે પ્રેગ્નેન્સી દરમિયાન જ ઓક્ટોમ્બર મહિનામાં દિલ્હી જઈને પોતાની અપકમિંગ ફિલ્મ લાલ સિંહ ચડ્ડાની શૂટિંગ કરી હતી. શૂટિંગ ખતમ કરીને મુંબઈ પરત આવ્યાં બાદ કરીનાએ ઘણી એડ શૂટ કરી હતી. તમને જણાવી દઈએ કે 12 ઓક્ટોમ્બર 2020ના રોજ સારા અલી ખાને 25માં જન્મદિવસ પર સૈફ-કરીનાએ એલાન કર્યુ હતુ કે તે બીજીવાર માતા-પિતા બનવા જઈ રહ્યાં છે.

<p>बता दें कि करीना ने प्रेग्नेंसी के आखिरी वक्त तक काम करना बंद नहीं किया था। उन्होंने प्रेग्नेंसी के दौरान ही अक्टूबर महीने में दिल्ली जाकर अपनी अपकमिंग फिल्म लाल सिंह चड्ढा की शूटिंग की थी। शूटिंग खत्म कर मुंबई लौटने के बाद भी करीना ने कई ऐड शूट किए थे। </p>

2007માં શાહિદ કપૂરથી બ્રેકઅપ થયા પછી કરીનાની નિકટતા સૈફ સાથે વધવાની શરૂ થઈ હતી. ફિલ્મ ઓમકારનો સીન સૈફ અને કરીનાએ એકસાથે શૂટ કર્યા હતા. સેટ પર બંને સાથોસાથ જોવા મળ્યાં. ઓમકાર પછી સૈફ કરીનાની નિકટતા ફિલ્મ ટશનની શૂટિંગ સમય જોવા મળી.

<p>आपको बता दें कि 12 अगस्त 2020 को सारा अली खान (सैफ और उनकी पहली पत्नी अमृता सिंह की बेटी) के 25वें जन्मदिन पर सैफ-करीना ने ऐलान किया था कि वे दूसरी बार पेरेंट्स बनने जा रहे हैं।</p>

શૂટિંગથી સમય નીકાળીને બંને લોન્ગ વોક પર જતા. જે પછી આ બંનેના અફેરની ગપસપ શરૂ થઈ ગઈ હતી, પરંતુ મીડિયા સામે બંનેએ જ તેને ન સ્વીકાર્યું. લૈક્મ ફેશન વીક દરમિયાન સૈફ-કરીના પહેલીવાર સાથોસાથ જ ગાડીથી આવ્યાં હતાં. અહી પહેલીવાર ,સૈફે માન્યું કે તે કરીના સાથે ડેટ કરી રહ્યાં છે. બંનેએ 2012માં લગ્ન કરી લીધાં.

<p>2007 में शाहिद कपूर से ब्रेकअप होने के बाद करीना की नजदीकियां सैफ के साथ बढ़नी शुरू हुई थीं। फिल्म ओमकारा के बहुत कम सीन सैफ और करीना को एक साथ शूट करने थे। सेट पर दोनों साथ-साथ दिखते। जब करीना या सैफ के सीन भी साथ में न होते तो भी सेट पर साथ बने रहते। ओमकारा के बाद सैफ करीना की नजदीकी फिल्म टशन की शूटिंग के समय दिखी।</p>

એક ઈન્ટરવ્યૂમાં કરીનાએ જણાવ્યું હતું- જ્યારે અમે પેરિસમાં મળ્યાં તો સૈફે મને પ્રપોઝ કર્યું. સૈફે પિતા મંસૂર અલી પટૌદીને સૈફની માતા શર્મિલ ટાગોરના પેરિસમાં જ પ્રપોઝ કર્યું હતું. તે સમય શર્મિલા ટાગોરે એન ઈવનિંગ આ પેરિસ ફિલ્મની શૂટિંગ કરી રહી હતી. તેણે જણાવ્યું કે પેરિસના રિટ્સ હોટલમાં તેણે સૈફએ પોપઝ કર્યું હતું.

<p>एक इंटरव्यू में करीना ने बताया था- जब हम पेरिस में मिले तो सैफ ने मुझे प्रपोज किया। सैफ के पिता मंसूर अली पटौदी ने सैफ की मां शर्मिल टैगोर को पेरिस में ही प्रपोज किया था। उस वक्त शर्मिला टैगोर एन इवनिंग इन पेरिस फिल्म की शूटिंग कर रही थीं। उन्होंने बताया कि पेरिस के रिट्स होटल में उन्हें सैफ ने प्रपोज किया था।</p>

Posted

in

by

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *