લગ્નના 7 વર્ષ પછી માતા બની આ અભિનેત્રી, દીકરાના જન્મના 12 દિવસ પછી દેખાડ્યો ચહેરો, આ રાખ્યું છે નામ

ટીવીની નાગિનના નામથી પ્રખ્યાત હસનંદાનીએ 9 ફેબ્રુઆરીના રોજ દીકરાને જન્મ આપ્યો હતો. દીકરાના જન્મના 12 દિવસ પછી તેણે પોતાના લાડલાનો ચહેરો દેખાડ્યો છે. એટલું જ નહીં અનીતાએ પોતાના પુત્રનું નામ શું રાખ્યું છે એ વાતનો પણ ખુલાસો ઈન્સ્ટાગ્રામ પર કર્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે અનીતાએ પોતાના દીકરાનું નામ આરવ રાખ્યું છે. અનીતાએ પતિ રોહિત રેડ્ડી સાથે વાળો એક વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં અનીતા બેબી બંપ પર નજર આવી રહી છે, ત્યાર પછી અનીતા અને રોહિત આરવને ગોદમાં લઈને નજર આવે છે. આ વીડિયોને શેર કરતા અનીતાએ લખ્યુ, આમારો દીકરો આરવ આવી ચૂક્યો છે.

રોહિતે જેવો જ આ વીડિયો શેર કર્યો ચાહકો સાથે ટીવી હસ્તીની કોમેન્ટ આવવા લાગી. બંનેની પોસ્ટ પર મૌની રોય, હિના ખાન, અંકિતા લોખંડે, સુરભિ જ્યોતિ, કરણવીર બોહરા, કિશ્વર મર્ચેંટ, રાજ કુંદ્રા, રૂસલાન મુમતાજ અને અંકિતા ભાર્ગવે કોમેન્ટ કર્યુ અને શુભેચ્છા આપી.

<p>अक्टूबर 2020 में अनीता ने पति संग फैंस को यह जानकारी दी कि वो मां बनने वाली हैं। यह पहली बार था जब अनीता ने बेबी बंप फ्लॉन्ट किया था। अनीता ने प्रेग्नेंसी के दौरान कुछ फोटोशूट भी करवाए थे, जिसके फोटोज उन्होंने इंस्टाग्राम पर शेयर किए थे। </p>

ઓક્ટોમ્બર 2020માં અનીતાએ પતિ સાથે એ જાણકારી આપી કે તે માતા બનવાની છે. આ પહેલીવાર હતું જ્યારે અનીતાએ બેબી બંપ ફ્લોન્ટ કર્યું હતું. અનીતાએ પ્રેગ્નેન્સી દરમિયાન કેટલાક ફોટોશૂટ પણ કરાવ્યાં હતાં, જેના ફોટા તેણે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યા હતાં.

<p>इसके बाद वो अक्सर जिम में मिलते थे लेकिन कभी दोनों की बात नहीं हुई और इसी दौरान रोहित को अनीता से प्यार हो गया। कुछ समय बाद रोहित ने अनीता को एक पब के बाहर अपनी कार का इंतजार करते हुए देखा और उन्हें प्रपोज किया, इससे अनीता हैरान रह गईं।</p>

તમને જણાવી દઈએ કે અનીતા લગ્નના 7 વર્ષ પછી ગર્ભવતી થઈ છે. અનીતાએ 2013માં બિઝનેસમેન રોહિત રેડ્ડી સાથે ગોવામાં લગ્ન કર્યા હતાં. બંનેની પ્રેમ કહાની અત્યંત રસપ્રદ છે. પહેલીવાર બંનેની મુલાકાત જિમમાં થઈ હતી.

<p>रोहित तब तक यह नहीं जानते थे कि अनीता जानी मानी टीवी एक्ट्रेस हैं। इसके बाद दोनों दोस्त बन गए और उनके बीच बातचीत शुरू हो गई। जल्द ही अनीता और रोहित ने एक दूसरे को डेट करना शुरू कर दिया और कपल ने शादी कर ली।</p>

ત્યારબાદ તે હંમેશા જિમમાં મળ્યાં હતાં, પરંતુ ક્યારેય બંનેની વાત ન થઈ અને આ દરમિયાન રોહિતને અનીતા સાથે પ્રેમ થઈ ગયો. થોડા સમય પછી રોહિતે અનીતાને એક પબ બહાર પોતાની કારની રાહ જોતા જોતા અને તેને પ્રપોઝ કર્યું, તેનાથી અનીતા હેરાન રહી ગઈ.

રોહિત ત્યાં સુધી એ નહતો જાણતો કે અનીતા જાણીતી ટીવી અભિનેત્રી છે. ત્યારપછી બંને મિત્ર બન્યાં અને તેના વચ્ચે વાતચીત શરૂ થઈ. ટૂંક સમયમાં જ અનીતા અને રોહિતે એક-બીજાને ડેટ કરવાનું શરૂ કર્યું અને યુગલે લગ્ન કર્યાં.

<p>आपको बता दें कि टीवी की ड्रामा क्वीन के नाम से फेसम एकता कपूर ने अपनी एक्ट्रेस अनीता की गोद भराई पर ग्रैंड पार्टी दी थी। इस पार्टी में अनीता पीले रंग की गाउन पहन पति के साथ पहुंची थी।</p>

તમને જણાવી દઈએ કે ટીવીની ડ્રામા ક્વિનના નામથી ફેમશ એકતા કપૂરે પોતાની અભિનેત્રી અનીતાની ગોદ ભરાઈ પર ગ્રેન્ડ પાર્ટી આપી હતી. આ પાર્ટીમાં અનીતા પીળા રંગનું ગાઉન પહેરીને પતિ સાથે પહોચી હતી.

<p>अनीता के करियर की बात करें तो वो फिल्मों से लेकर कई टीवी शोज तक में काम कर चुकी हैं। हालांकि, अनीता का फिल्मी करियर कुछ खास नहीं रहा, लेकिन वह टीवी इंडस्ट्री में अपनी छाप छोड़ने में सफल रही हैं। उन्होंने छोटे पर्दे पर कई पॉपुलर शो किए हैं, जिनमें कभी सौतन कभी सहेली, कोई अपना सा, कुमकुम- एक प्यारा सा बंधन, ये हैं मोहब्बतें, कव्यांजली, क्योंकि सास भी कभी बहू थी, नागिन-3 और नागिन 4 में काम किया है</p>

અનીતાના કરિયરની વાત કરીએ તો તે ફિલ્મથી લઈને ઘણી ટીવી શોમાં કામ કરી ચૂકી છે. જોકે, અનીતાનું ફિલ્મી કરિયર કઈ ખાસ નથી રહ્યું, પરંતુ તે ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાની છાપ છોડવામાં સફળ રહી છે. તેણે નાના પડદા પર પ્રખ્યાત શો કર્યો છે. જેમાં કભી સૌતન કભી સહેલી, કોઈ અપના સા, કુમકુમ-એક પ્યારા સા બંધન, યે હૈ મોહબ્બતેં, કવ્યાંજલી, ક્યોંકિ સાસ ભી કભી બહૂ થી, નાગિન-3 અને નાગિન 4માં કામ કર્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *