યુવકને થઈ ગયો પરણિત મહિલાને પ્રેમ, મળવા માટે પતિને છોડી ઘરેથી ફરાર પરંતુ

પબજી રમતા-રમતા એક મહિલાનું હૃદય એક યુવક પર આવી ગયું અને આ મહિલા આ યુવકથી મળવા માટે પોતાના પતિને છોડીને ઘરેથી ભાગી ગઈ. જોકે જ્યારે આ પરણિત યુવકથી મળી તો તેના હોશ ઉડી ગયાં અને અને તેણે તાત્કાલિક પોતાના ઘરવાળાને ફોન કરીને તેની મદદની દલીલ કરી. ત્યારપછી પરિવારવાળાએ પોલીસથી મદદ માંગી અને આ મહિલા પરત પોતાના ઘરે આવી શકી. આ મામલો હિમાચલ પ્રદેશનો છે.

જાણકારીના અનુસાર, હિમાચલ પ્રદેશની રહેવાસી એક પરણિત પબજી ગેમ રમતા એક યુવકે સંપર્કમાં આવી હતી. ત્યારપછી આ મહિલાને યુવકથી પ્રેમ થઈ ગયો. પરણિતાએ યુવકથી તેની જાણકારી અને તેનાથી મળવા માટે ઘરથી ભાગી ગઈ. પોલીસના અનુસાર, મહિલા હિમાલય પ્રદેશના કાંગડા જિલ્લાની રહેવાસી છે. જ્યારે યુવક વારાણસીનો છે. ફેબ્રુઆરીમાં આ મહિલા અચાનક ગુમ થઈ ગઈ. પરણિતાની શોધ તેના પરિવાળાઓએ ખૂબ કરી પરંતુ તેના વિશે કઈ જ ખબર ન પડી. ત્યારબાદ તેણે પોલીસ થાણામાં આ સંદર્ભમાં મામલો નોધાવ્યો. ત્યાર પછી પોલીસે તપાસમાં જોડાય ગઈ.

આ વચ્ચે ઘરેથી ભાગીને આ મહિલા વારાણસી પહોચી ગઈ. અહી જઈને આ મહિલા યુવકથી મળી, પરંતુ યુવક 12મા ધોરણમાં વાંચનારો વિદ્યાર્થી નીકળ્યો. યુવકે પોતાનાથી ઓછી ઉંમરને મળવીને મહિલાનું હૃદય તૂટી ગયું અને મહિલાએ પરત ઘરે જઈને નિર્ણય કર્યો. પરણિતે ખૂદે જ પોતાના પરિવારને ફોન કર્યો અને ત્યાંથી લઈને જવાની દલીલ કરી. ત્યાર પછી પરિવારવાળાએ પોલીસથી મદદ લીધી અને આ મહિલાને પરત તેના ઘરે લઈ ગયાં. ઘરે આવીને આ મહિલાએ પોતાના પરિવારવાળાને આખી વાતને સંભળાવી સૌ કોઈ હેરાન રહી ગયાં.

ઉલ્લેખનીય છે કે એક એવો મામલો સામે આવ્યો હતો. જેમાં પબજી ગેમના કારણ હિમાચલ પ્રદેશના સોલન જિલ્લાના કુનિહારમાં રહેવાસી એક નાબાલિક મહારાષ્ટ્રના ઔરંગાબાદ સુધી પહોચી હતી. ફેબ્રુઆરી 2020ના રોજ મોબાઈલ ફોન પર પબજી ગેમના ટાસ્ક પૂરા કરવા માટે આ યુવતી ઘરમાં કોઈને કઈ બતાવ્યાં વગર ઔરંગાબાદ ચાલી ગઈ હતી. જે પછી પરિવારવાળાને પોલીસથી મદદ માંગી અને આ મહિલા પરત પોતાના ઘરે આવી શકી. આ મામલો હિમાચલ પ્રદેશનો છે.

જાણકારી અનુસાર, હિમાચલ પ્રદેશની રહેવાસી એક પરણિત પબજી ગેમ રમતા એક યુવકના સંપર્કમાં આવી હતી. ત્યાર પછી આ મહિલાએ યુવકથી પ્રેમ થઈ ગયો. પરણિતે યુવકથી તેની જાણકારી પૂછી અને તેનાથી મળવા માટે ઘરથી ભાગી ગઈ. પોલીસના અનુસાર, મહિલા હિમાચલ પ્રેદશના કાંગડા જિલ્લાની રહેવાસી છે. પરણિતની શોધ તેના પરિવજનોએ સ્વયં કરી પરંતુ તેના વિશે કઈ ખબર ન પડી શકી. ત્યાર પછી તેણે પોલીસ થાણે આ સંદર્ભમાં કેસ નોધાવ્યો. ત્યારપછી પોલીસે તપાસ શરૂ કરવામાં આવી.

આ જ વચ્ચે ઘરેથી ભાગીને આ મહિલા વારાણસી પહોચી અહી જઈને આ મહિલાથી પણ મળી. પરંતુ યુવક 12મું ક્લાસમાં અભ્યાસ કરતા વિદ્યાર્થી નીકળ્યો. યુવકે પોતાનાથી ઓછી ઉંમરની મહિલાનું હૃદય તૂટી ગયું અને મહિલાએ પરત ઘર જવાનો નિર્ણય કર્યો. પરણિતે સ્વયં જ પોતાના લોકોને ફોન કરીને તેને ત્યાંથી લઈ જવાની દલીલ કરી. ત્યાર પછી પરિવારજનોએ પોલીસથી મદદ લીધી અને આ મહિલાએ પરત તેને ઘરે લઈ જવા કહ્યું. ઘર આવીને આ મહિલાએ પોતાના પરિવારવાળાને પૂરી વાત જણાવી જેને સાંભળીને કોઈ હેરાન થઈ ગયાં.

ઉલ્લેખનીય છે કે એક વર્ષ પહેલા પણ એક આવો જ મામલો સામે આવ્યો હતો. જેમાં પબજી ગેમના કારણ હિમાચલ પ્રદેશના સોલન જિલ્લાના કુનિહારમાં રહેવાસી એક નાબાલિક મહારાષ્ટ્રની ઔરંગાબાદ સુધી પહોચી હતી. ફેબ્રુઆરી 2020માં મોબાઈલ ફોન પર પબજી ગેમના ટાસ્ક પૂરા કરવા માટે આ યુવતી ઘરમાં કોઈને કઈ બતાવ્યા વગર ઔરંગાબાદ ચાલી ગઈ હતી. જેના પછી આ યુવતીના પરિવારવાળાએ પોલીસમાં કેસ નોધાવ્યો હતો. પોલીસે જ્યારે આ કેસની તપાસ કરી તો મળ્યું કે પબજી રમત આ મહારાષ્ટ્રના એક યુવકના સંપર્કમાં આવી હતી. ત્યારબાદ ચાઈલ્ડ લાઈનની મદદથી તેને પરત પરિવારવાળાને સોંપી દીધી.


Posted

in

by

Tags:

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *