1 માર્ચ 2021: સોમવારના દિવસે 12 રાશિઓનું રાશિફળ કેવું રહેશે ? જાણો…

અમે તમને 1 માર્ચ સોમવારનું રાશિફળ જણાવી રહ્યા છીએ. રાશિફળનું આપણા જીવનમાં ખૂબ મહત્વ છે. રાશિફળ ભવિષ્યની ઘટનાઓનો ખ્યાલ આપે છે. જે ગ્રહોના અને નક્ષત્રોના આધારે રચાય છે. દરરોજ ગ્રહોની સ્થિતિ આપણા ભવિષ્યને અસર કરે છે. આ રાશિફળમાં તમને નોકરી, વ્યવસાય, સ્વાસ્થ્ય શિક્ષણ અને વૈવાહિક અને પ્રેમ જીવનથી સંબંધિત દરેક માહિતી મળશે. જો તમે પણ એ જાણવા માગો છો કે, આજનો દિવસ તમારા માટે કેવો રહેશે, તો પછી 1 માર્ચ 2021નું ​​રાશિફળ વાંચો

મેષ રાશિ

આજે તમને માતા-પિતાના કોઈ નિર્ણયથી લાભ થશે. કોઈ સારા સમાચાર થી તમારું મન ખુશ રહેશે. યુવાઓ માટે સફળતાનાં નવા દરવાજા ખુલી શકે છે. તમે બાળકોની સાથે થોડો સારો સમય પસાર કરવાનો અવસર પ્રાપ્ત કરશો. તમને હાલના સમયમાં પોતાનો કોઈ કાર્ય સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ થતું જોવા મળી રહ્યું છે, જેનાથી તમારા મનમાં નવી ઉર્જા ઉત્પન્ન થશે. સારા વ્યવહાર થી તમે પોતાના વ્યક્તિત્વને નિખારવાની કોશિશ કરશો. કોઈ સંત પુરુષનાં દર્શન થઈ શકે છે. વેપાર અને પરિવારમાં સામંજસ્ય સ્થાપિત થશે.

વૃષભ રાશિ

આજે તમારે વિરોધીઓથી સાવધાન રહેવું જોઇએ, તેઓ તમારી વિરુદ્ધ ષડયંત્ર કરી શકે છે. આજે લવ મેટ ની સાથે તમે કોઈ જગ્યાએ ફરવા જવાનો પ્લાન બનાવશો. અમુક દિવસોથી તમે પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓથી પરેશાન છો, તો આજે તમને તે સમસ્યાઓમાંથી રાહત મળશે. દાંપત્ય જીવન સારું રહેશે, પરંતુ પ્રેમ જીવનમાં રહેલા લોકોને અમુક પરેશાનીઓનો સામનો કરવો પડશે. પરિશ્રમનું ફળ પૂર્ણ રૂપથી મળશે. નોકરી કરતા લોકોને પોતાના સહયોગીઓ સાથે સંબંધ સારા રાખવા યાત્રાનો પ્રસંગ બની શકે છે.

મિથુન રાશિ

આજે સ્વાસ્થ્યને લઈને બેદરકાર રહેવું નહીં. મન અને શરીરને આરામ આપશો તો મગજ ખૂબ જ કામ કરશે. રોકાણમાં ક્ષણિક લાભથી હર્ષ પ્રાપ્ત થશે. નાના સ્તર પર વેપાર કરતા લોકોને મોટો લાભ મળશે. લવ મેટ માટે આજનો દિવસ સંબંધોમાં મીઠાશ લાવનારો સાબિત થશે. જે લોકો પ્રોપર્ટીનું કામ કરી રહ્યા છે તેમને કોઈ જમીનથી ફાયદો થઈ શકે છે. તમારું કોઇ અટવાયેલું કાર્ય ફરીથી ગતિમાં આવી શકે છે. ઘર ગૃહસ્થીનો આનંદ મળશે.

કર્ક રાશિ

વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે પ્રેમ જીવનમાં રહેલા લોકોને સારા પરિણામો મળી શકે છે. કોઈ નવી ડિલમાં પૈસા લગાવવા જઈ રહ્યા છો તો કોઈ અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ જરૂરથી લેવી. ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળતો રહેશે. તમારા પ્રિય વ્યક્તિનો મૂળ ખુબ જ ધાર્મિક બની શકે છે. તમારી આવકમાં વધારો જોવા મળશે. નોકરીમાં સ્થળાંતરના યોગ બની રહ્યા છે. આત્મસન્માનમાં વૃદ્ધિ થશે. પારિવારિક કાર્યમાં ભાગદોડ રહેશે.

સિંહ રાશિ

સિંહ રાશિવાળા લોકોને આજે અનાવશ્યક માનસિક ચિંતા પરેશાન કરી શકે છે. તમારા વિચારેલા બધા જ કાર્ય ખૂબ જ જલ્દી પૂર્ણ થઈ શકશે. આ રાશિના લોકો પોતાનો બિઝનેસ કરે છે, તો તેનો વિસ્તાર કરી શકશે. તમને પોતાના માતાપિતા તરફથી કામમાં સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. કોઈ જૂના મિત્ર સાથે લાંબા સમય બાદ મુલાકાત થવાથી મન હર્ષિત રહેશે. પરંતુ હાલના સમયે તેમનાથી અંતર જાળવી રાખવું વધારે યોગ્ય રહેશે. પોતાનું અને પોતાના પરિવારનું ધ્યાન રાખવું.

કન્યા રાશિ

તમારા ખર્ચ તમને પરેશાન કરી શકે છે, તેમ છતાં પણ તેમાંથી છુટકારો મેળવવાનો કોઇ રસ્તો મળી જશે. આર્થિક રૂપથી આજનો દિવસ ખૂબ જ સારો રહેશે. ઉમદા વિચારોથી કોઈ સમસ્યાનો ઉકેલ મળી શકે છે. વધારે પડતી વ્યસ્તતાને કારણે માનસિક થાક મહેસુસ થશે. પ્રેમ જીવન ખૂબ જ સારું રહેશે અને દામ્પત્ય જીવનમાં તણાવ વધી શકે છે, એટલા માટે સાવધાની રાખવી. જીવનસાથીનો ભરપૂર સહયોગ મળશે.

તુલા રાશિ

આજે તમને જીવનસાથીનો સાથ મળશે. લોકો સાથે તાલમેળ જાળવી રાખવાથી વેપારમાં લાભ મળી શકે છે. સંપત્તિનાં મોટા લાભદાયક રહેશે. તમારી સમજ અને અનુભવથી ભાગ્યોદયનાં પ્રયાસ સફળ રહેશે. વ્યવસાયિક યાત્રા લાભદાયક રહેશે. પ્રિયજનો સાથે ફોન પર વાતચીત થવાથી આનંદમાં વૃદ્ધિ થશે. આર્થિક પક્ષ મજબૂત બનશે. પરંતુ હાલના સમયમાં તમારે પોતાના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપવાની જરૂરિયાત છે. આજે એકલતાથી બચવા માટે ખોટા લોકોનો આશરો લેવો નહીં.

વૃશ્ચિક રાશિ

આજે તમારું સ્વાસ્થ્ય કમજોર રહી શકે છે, એટલા માટે સ્વાસ્થ્ય પર ખાસ ધ્યાન આપવાની આવશ્યકતા છે. દિવસની શરૂઆતમાં સ્વભાવ ગરમ રહેશે. દિનચર્યાને બદલવાની જરૂરીયાત છે. પોતાના નજીકના લોકો તરફથી આજે તમને દગો મળવાની સંભાવના છે, એટલા માટે સતર્ક રહેવું. ભાગ્યનો સાથ મળવાથી આંશિક રૂપે પર ધનલાભ થશે.

ધન રાશિ

ધન રાશિ વાળા લોકોને કોઈ વ્યક્તિ સાથે વાદ-વિવાદ થઈ શકે છે, જેનાથી મન અશાંત રહેશે. જે લોકો લેખક છે આજે તેમના વિચારોનું સન્માન થશે. તમારા લેખન કાર્યની દરેક જગ્યાએ પ્રશંસા થશે. આજે સોશિયલ મીડિયા પર એક્ટિવ રહેવું, તમારા માટે ફાયદાકારક હોઈ શકે છે. મનમાં શાંતિ ત્યારે જ રહેશે, પરંતુ અમુક વાતને લઈને તણાવ પણ રહી શકે છે. ધ્યાન અને યોગમાં મન લગાવો.

મકર રાશિ

તમારા માટે આજનો દિવસ સામાન્ય રહેશે. તમે થોડા દિવસોથી કોઈ વાતને લઈને પરેશાન છો, તો તેને પોતાના જીવનસાથી સાથે શેર કરો, તમારા મનને શાંતિ મળશે. આજે કોઈપણ પ્રકારની કાગળની કાર્યવાહીમાં તમારે સાવધાની રાખવી જોઈએ. ખર્ચમાં વધારો રહેશે, જેનાથી તમારી ચિંતામાં વધારો થશે. પરંતુ ધીરેધીરે આવકમાં પણ વધારો થતો જણાશે. જેનાથી મન હર્ષિત રહેશે. પ્રેમ પ્રસંગમાં સાવધાની રાખો, નહીંતર માન સન્માનને ઠેસ પહોંચી શકે છે.

કુંભ રાશિ

આજે તમે પરિવારજનો સાથે આનંદની પ્રાપ્તિ કરશો. મિત્રો તરફથી લાભ મળવાની સંભાવના રહેલી છે. જે લોકો ફેશન ડિઝાઈનર છે, આજે તેમને કોઈ મોટા સમારોહમાં જવાનો અવસર મળી શકે છે. કોઈ સારા સમાચાર થી મન હર્ષિત રહેશે. ધાર્મિક લાભ મળશે. રાજકીય સહયોગથી કાર્ય સિદ્ધ થશે. વ્યાવસાયિક યાત્રા તથા જમીન મકાનમાં રોકાણ લાભદાયક રહેશે. ન્યાય પક્ષમાં મજબૂતી આવશે. નોકરીમાં પ્રગતિ મળવાની પૂરી સંભાવના રહેલી છે. દાંપત્ય જીવનમાં સંબંધ મધુર બનશે.

મીન રાશિ

આજે ધાર્મિક કાર્યોથી માન સન્માન વધશે. વેપારમાં સારી વૃદ્ધિનાં યોગ બનશે. તમને સફળતા જરૂર મળશે. જે લોકો પ્રાઇવેટ નોકરી કરે છે, તેમને બોસ તરફથી પ્રશંસા પ્રાપ્ત થશે. દાંપત્યજીવનમાં પ્રેમ વધશે અને પ્રેમ જીવનમાં રહેલા લોકોને અમુક પરેશાનીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.


Posted

in

by

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *